ดู: 365|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอโชว์หน้าอกหลังจากไปเสริมมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆ ขอแนะนำตัวนิดนึงค่ะ ชื่อจิ๊บค่ะ
เป็นคนที่มีปัญหาหน้าอกมาตลอด เวลาใส่เสื้อผ้าก็ต้องยัดฟองน้ำหนาหลายนิ้ว จะตัดสินใจทำหลายครั้งแล้วแต่ก็กลัว บอกตรงๆ กลัวเจ็บค่ะ พอได้ศึกษาหาข้อมูลในรีวิวของคนอื่นๆ บางคนก็บอกว่าเจ็บ บางคนก็บอกว่าไม่เจ็บ พอหลังจากที่จิ๊บไปเสริมหน้าอกมาก็ไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ เจ็บแบบทนได้หรือจิ๊บอาจจะโชคดีที่ร่างกายเราพร้อมและสมบูรณ์ก็อาจจะเป็นได้นะ แต่อีกปัจจัยนึงที่เรารู้สึกได้ก็คือคุณหมอแอนที่ผ่าตัดให้เรา ที่เราเลือกทำที่นี้ก็เพราะว่าเราเชื่อมั่นในประสบการณ์ของคุณหมอ

และขอชมนิดนึงเราชอบพี่ๆ พนักงานที่ให้ข้อมูลและดูแลเราเป็นอย่างดีมาก พี่ที่เขาอยู่ที่ห้องผ่าตัดรู้ว่าเราตื่นเต้นเขาก็จะให้กำลังใจเรา ทำให้เราอุ่นใจขึ้นมากเลย หลังจากผ่าตัดเราก็จะไลน์คุยกัน เขาให้คำปรึกษาเราตลอดเลย(ขอบคุณมากจริงๆค่ะ)

จิ๊บไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิปคลินิกค่ะ ใส่ทรงกลมขนาด 350 ซีซี ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบ 20 วันแล้ว

วันนี้.. จิ๊บเอารูปหน้าอกที่จิ๊บไปทำมาให้ดูกันดีก่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้