ดู: 3204|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เชื่อเลยหน้าใสเพราะ...อสุจิจิมๆ#อสุจิแซลมอน#mesohyal X-DNA

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geneguy เมื่อ 2016-1-27 13:04

สวัสดีคร้าบ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวครับ ผม ชื่อโน้ต และขอออกตัวดังเอี๊ยด..ไว้ก่อนเลยนะครับว่า ไม่เคยรีวิวอะไรมาก่อนในชีวิต ผิดพลาดข้อมูลส่วนใดก็ขออภัยไว้ด้วยนะครับ

โน๊ตไปเจอเพื่อนร่วมงานที่เป็นนายแบบ พริตตี้บอย แดนซ์เซอร์ และนักแสดง (พอดีผมทำงานหลายอย่างอ่ะครับ ฮาๆ) แทบทุกคนถามผมว่ามุงๆรู้จักอสุจิแซลมอนมั้ย  ดีรึป่าววะ อยากไปลอง (แต่จะบอกว่าผมเองยังงง ว่าอะไรหรอวะ?? อสุจิแซลมอน ไม่รู้จัก!! แล้วมันต่างจากของคนยังไง??ปลามันมีปิกกาจู้ด้วยหรอ??ยังนึกไม่ออกเลย 555 (แอบ18+) ก็เลยถามว่า ทำไมมาถามผม เพื่อนเลยบอกว่าเห็นในไอจี เคยโพสต์นุ่นนี่นั่นเอะอะ เอะอะ ก็ทำหน้าเลยมาถาม ว่ารู้จักรึป่าว

ปกติผมก็ดูแลตัวเองอยู่แล้วน่ะครับ เพราะตามธรรมชาติของผู้ชายแล้ว ผิวหน้าจะหยาบกว่าผู้หญิงมาก
ถ้าไม่มีการบำรุงเลยมันก็จะแย่กว่าเดิม นั่นแหละครับ ทั้งฟอก พอก โปะ โบ๊ะ ฉีดอะไรก็ว่าไป...

ยังสงสัยว่า..เอ๊ะ!! อสุจิแซลมอน คืออะไร ถามที่ไปทำบ่อยๆก็ไม่มี เลยไปหาใน googleจึงถึงบางอ้อ ว่ามันทำให้หน้าใส ไม่เหี่ยวโทรม อดรนทนไม่ไหว คัน(หน้า) ขึ้นมายิบๆ

ตัดสินใจไปทำกับที่นี่ครับ เห็นมีหลายคนนั่งยัน นอนยันว่าแบรนด์ของ mesoestetic การันตี เป็นของจริงสุดๆ ณ จุดนี้แล้ว

เอาล่ะ!! ขอ clean หน้าก่อนนะครับ ถ้าไม่สะอาด อาจจะเสี่ยงติดเชื้อได้ครับ ** สำคัญมาก**

ประคบน้ำแข็งแพ้บบบบบ..

V
V
V

V
V
V

ครั้งที่สามแล้วไม่พลาดที่จะมาย้ำเติมอสุจิแซลมอนเข้าหน้าเด็ดขาด

V
V
V

แสงอาจจะไม่เท่ากัน แต่ลองดูจากรูปแรกลองปรับให้ภาพสว่างเท่าเพื่อนแต่ก็ยังเห็นความแตกต่างได้ชัดมาก จะว่าขาวขึ้นมั้ย ก็ไม่ขาวนะครับ มันดูเฟรชขึ้นมากกว่า

ผมรู้สึกว่าหน้าดูชุ่มชื่นและผิวหน้านิ่มขึ้น หน้ามันเด้งๆไม่โทรม กล้าถ่ายหน้าสดให้ดูเลย ผิวหน้าคนละเรื่องกับการมาร์คหน้าธรรมดาๆ เพราะตัวยาเข้าไปลึกกว่า ไม่ได้ถูกบำรุงแค่ผิวข้างนอก หน้าที่เคยโทรมๆ จากเครื่องสำอางค์ ความเครียด ไม่ได้นอน ฯลฯ ก็ดีขึ้น ไม่ใช่แค่ดูดีแค่สองสามวันที่ทำเท่านั้น บอกเลยว่าเกิน 3 เดือนการันตี

หลังจบคอร์สอสุจินี้ก็เลยต่อโปรเจคใหม่ NCTC109 เป็นการบำรุงผิวหน้าต่อเนื่อง เพื่อให้ริ้วรอย เหี่ยวย่นลดลงไปอีกและเติมความแข็งแรงให้กับผิวจากสภาวะภายในด้วยสารสำคัญ ซึ่งบอกว่ามีทั้งกรดอะมิโน วิตามิน น้ำแร่ธรรมชาติอาหารผิวทั้งนั้นเลยครับ

** อ้อ ลืมบอกไปครับ!! การปฏิบัติหลังจากการทำเมโสคือ หลังทำ 24 ชั่วโมงอย่าเพิ่งอบซาวน่าหรือไปว่ายน้ำนะครับ และจะต้องรักษาความสะอาดผิวหน้าเป็นพิเศษด้วย เพราะผิวอาจจะติดเชื้อง่าย หรือเกิดสิวจากการสะสมของแบคทีเรียนะครับ **

ติดตามผลการใช้โปรเจคใหม่นี้ได้ในครั้งต่อไป..

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-27 15:13:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตัวที่่เป็นอสุจิแซลมอน ครั้งละ 4500 +ยา1ขวด ถ้าทำเป็นคอร์สเลยทั้งหมด 5 ครั้ง จะได้ยายกกล่องครับ5ขวด รวมค่าแพทย์แล้วไม่เกิน20,000บ. ถามโปรกับคลีนิคอีกทีเผื่อตรงช่วงโปร ส่วนใหญ่โปรดีๆจะมีเสา-อาครับ เอเมดคลีนิค
เคยฉีดแต่เมโสแฟต ยังไม่เคยลองอสุจิเลยค่ะ เห็นรีวิวนี้แล้วของขาด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้