ดู: 280|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอความเห็นเพื่อนๆ เสริมดั้งที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]

ขอความเห็นเพื่อนๆที่เคยเสริมจมูกมาแล้วค่ะ ว่าทำที่ไหนดีค่ะ ตัวเราเองมีคำตอบในใจอยู่ 2 ที่ เท่าที่ศึกษามา 2 ที่นี้มีเพือนหลายคนทำ

มาบอกว่าไม่เจ็บมาก หมอมือเบามาก บวมน้อยวัน และทำออกมาสวยโด่งดูธรรมชาติ >>นี่แหละประเด็นสำคัญเลย55

ที่แรก รพ.เลอลักษณ์ (ที่นี่ไกลจากบ้านเรามากแต่ถ้าดีก้อไปได้นะ อิอิ)

ที่สอง BB Clinic & Beauty (ที่นี่ใกล้บ้านเรามาก สบายๆเลย)

เอาเป็นว่าเราลังเลระหว่าง 2 ที่นี้ เพื่อนๆคนไหนที่เคยไปทำมาแล้วช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยค่ะที่ไหนดี หรือว่าใครมีที่ไหนจะแนะนำอีกได้เลย

นะค่ะ ตอนนี้เราลังเลสับสนมาก แต่ก้ออยากทำมากๆเช่นเดียวกัน เพื่อนๆช่วยเราหน่อยนะคร้าาาา

ขอบคุนล่วงหน้าก๊าบบบบบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้