ดู: 7400|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] รีวิว ทำปากบางจุ๊บุ แบบธรรมชาติไม่ลงโทษ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิว ทำปากบางจุ๊บุ แบบธรรมชาติไม่ลงโทษ

Hello ทุกคน ชื่อไอซ์นะคะ วันนี้อยากมารีวิวหลังจากที่เราไปทำปากบางจุ๊บุมาเกือบเดือนแล้ว ตอนนี้ปากเข้าที่มากขึ้นแล้วเลยอยากรีวิวให้ทุกคนได้ดูกันว่ามันดีแค่ไหนค่ะ เนื่องจากวางแพลนไว้ซักพักใหญ่ๆแล้วว่าอยากทำให้ปากบางให้เข้ารูป ซึ่งที่จริงก็ไม่ได้เป็นคนปากหนาอะไรมากแต่มันดูไม่ค่อยเป็นทรงค่ะ ด้วยทำงานที่พบปะลูกค้าบ่อย ริมฝีปากก็สำคัญรองมาจากดวงตาเลย อยากให้ปากบางลงเป็นรูปมากขึ้น เพื่อเวลาพูดอะไรจะได้มีความมั่นใจค่ะ

อย่างที่บอกไปหลังจากวางแพลนมานานไม่ได้ที่ ที่ถูกใจซักที ในที่สุดก็เจอที่ ที่ชอบด้วยสถานที่ ที่สะอาด หมอพูดดีเข้าใจง่าย และพนักงานบริการดี ทำให้เทใจให้ที่นี่ค่ะ มาสเตอร์พีซ คลินิก หาข้อมูลในเน็ตไม่มาก แต่นัดคิวปรึกษากับหมอบุ๊งแล้วชอบ และอะไรหลายอย่างที่โดนใจ ทำให้วางเงินนัดทำปากเลย

หลังจากทำปากมาแล้วก็ยังพูดได้ยิ้มได้(แต่ไม่มากนะคะ ยังตึงๆบ้าง) เพราะหมอบุ๊งเก็บงานดีค่ะ กินน้ำกินข้าวได้ค่ะ(แต่เป็นอาหารอ่อนๆหน่อยนะคะ) พอครบ 5 วันหลังทำปากก็ไปตัดไหมได้เลย ตอนนี้ปากใหม่สวยมากๆ ค่ะ ไม่บางมาก ปากดูเป็นธรรมชาติเข้ารูปอย่างที่ใจต้องการเลยค่ะ คนไหนสนใจก็ติดต่อผ่านทางเฟซบุ๊ก  masterpiececlinicbeauty  ได้เลยค่ะ สุดท้ายนี้ขอทิ้งท้ายด้วยว่า“อย่าเก็บคำวิจารณ์ของคนอื่นมาใส่ใจ แต่จงรับฟังและใช้มัน พัฒนาตัวเองดีกว่า”

แสดงความคิดเห็น

ชอบมากกกกกกกก เข้ารูปเป๊ะมากค่ะ  โพสต์ 2016-3-27 13:11

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ที่สุดของความน่ารัก
ปากสวยมากค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 12:32:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 12:32:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sandee_pp ตอบกลับเมื่อ 2016-1-20 10:42
ที่สุดของความน่ารัก

ขอบคุณค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 12:33:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 12:33:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ปากสวยมากๆๆๆ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-30 11:50:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-30 11:50:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ปากสวยมาก ๆๆ ค่ะ
กี่บาทคะ ตัดบนล่างเลยหรือป่าวคะ
เนียนมากเลย ดูแทบไม่ออกเลยว่าทำปากมา ปากคนดูเป็นกระจับจนเกินไป

เจ็บไหมครับ ทานอะไรคงลำบากน่าดูนะครับ
กลัวตอนบวมจัง
ปากสวยมากก
ปากสวยมากกก
ปากทรงสวยมากเลยคะ ราคาแรงไหมคะ
ตอนตัดไหม เจ็บป่าวฮะ
ทำเเต่ปากล่างใช่ไหมคะ ปากบนได้ทำด้วยป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้