ดู: 1672|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] แก้หน้าอกอัพไซต์ดูม ซูมอกชิด หมดปัญหาหน้าอกห่างอีกต่อไป

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcmaxy เมื่อ 2016-1-18 15:18

สวัสดีค่ะ อุ้มเอง หลังจากอัพไซต์ใหม่ไปเมื่อประมาณสิ้นเดือนพฤศจิกายนปีก่อน ตอนนี้ก็ประมาณเดือนกว่าๆแล้ว ได้ฤกษ์มารีวิวให้ดูกันเลย  อาชีพพริตตี้ไม่มีใครสวยธรรมชาติมาแต่เกิดหรอก ทำมาแล้วทั้งนั้น ไม่ทำเลย บอกเลยว่าไม่มี!!! มีแค่ทำมาก ทำน้อยแค่นั้น 55555 หลักๆ ของอาชีพพริตตี้คือไฟหน้าเลยค่ะ ต้องใหญ่ไว้ก่อน คนที่ไม่ได้ทำ แม่ให้มาแต่เกิดก็โชคดีไป ส่วนคนที่พึ่งเข้าวงการใหม่ๆ บ้างก็ต้องพึ่งทิชชู่เอย ถุงน่องเอย ชีวิตพริตตี้นะลำบากเห็นรึยัง กว่าจะออกไปทำงานได้ที ต้องดัน ต้องยัด โอ้ยยยยยย,, เหนื่อยเลย  
อันนี้เป็นภาพก่อนทำหน้าอก
ก่อนทำหน้าอกใส่อะไรก็ไม่ค่อยเซ็กซี่เลยค่ะ
ก่อนทำหน้าอก

อุ้มก็อยู่ในยุคนั้นค่ะ ช่วงนั้นก็ยังไม่ค่อยกล้าตัดสินใจทำ เพราะกลัวนะ หมอก็ไม่รู้เก่งจริงหรือเปล่า จนมันถึงที่สุดละแบบต้องทำซะที หลังจากใช้ชีวิตเริ่มอยู่ยาก เบื่อมากกกกกกกกกก กับการเสียเวลากว่าจะออกจากบ้านไปทำงานได้แต่ละครั้ง เลยมีความคิดที่อยากจะเสริมหน้าอกค่ะ สมัยนั้นบอกเลยว่าการที่เราจะสินใจทำอะไรซักอย่างมันยากนะคะ เพราะยังไม่มีอินเทอร์เน็ตไว้เปิดหาข้อมูล หรือพวกรีวิวได้ง่ายเหมือนในยุคนี้ ตอนนั้นอาศัยการบอกต่อแนะนำมาจากเพื่อนๆนี่ละค่ะ อุ้มตัดสินใจไปทำที่คลินิกนึงเป็นคลินิกชื่อดังแถว….. ขออนุญาตไม่บอกนะคะ  ความคิดในการทำหน้าอกของผู้หญิงทุกคนไม่พ้นเรื่องขนาด ขอใหญ่ไว้ก่อนค่ะหมอ กลัวแก่แล้วจะแฟ้บ คือทำเผื่อแก่เลยว่างั้น 55555555555555  อุ้มก็คิดแบบนั้นนะคะ ครั้งแรกเลยใช้ซิลิโคนของ Silimed ไซต์ 280cc คุณหมอจัดให้สมใจเลย
หลังทำหน้าอก

หลังจากทำหน้าอก คือใหญ่เบิ้มสมใจมาก ตื่นมาเหมือนกลายเป็นอีกคนเลย 55555555 หลังจากทำก็ปฏิบัติตามที่หมอบอกทุกอย่างเลยนะคะ ตั้งแต่การใส่สปอรตบรา หรือ เสื้อในแบบไม่มีโครงเดือนนึง นวดหน้าอกเรื่อยๆ แต่สรุปอุ้มก็พบปัญหาค่ะ คือปัญหาหน้าอกห่างมาก และ ปานหัวนมทั้งสองข้างสูงต่ำไม่เท่ากัน เวลามองแล้วหน้าอกเลยดูหย่อนคล้อย ตอนนั้นก็ซีเรียสนิดนึง แต่แบบคิดว่าทำมาแล้วก็ไม่เป็นไร รอก่อนละกัน ย้อนกลับไปดูภาพด้านบน คือห่างจริงๆ เวลาถ่ายรูปออกมายังเห็นชัดเลย หลายปีมากประมาณ 6-7 ปีได้ อุ้มเลยตัดสินใจแก้หน้าอกใหม่อีกรอบค่ะ ไปพบคุณหมออา เมโกะ คลินิก คุณหมออาบอกว่าสาเหตุที่หน้าอกห่าง อาจเป็นเพราะการนวดผิดวิธี และอุ้มผอมด้วย เนื้อหน้าอกน้อยด้วย เลยทำให้หน้าอกยิ่งห่าง วิธีแก้คือถอดแล้วใส่ใหม่ ให้ไซต์ใหญ่กว่าเดิม ครั้งนี้อุ้มเลยเพิ่มไซต์เป็น 350cc เป็นซิลิโคน Mentor ผิวทราย เลยค่ะ ข้อดีของซิลิโคนตัวนี้คือทรงกลมดูเป็นธรรมชาติ และไม่เป็นพังผืดค่ะ
แก้หน้าอกครั้งที่สองเมื่อประมาณสิ้นเดือน พฤศจิกายน ที่ผ่านมา
หลังแก้เสร็จจริงๆก็ใช้ชีวิตได้ตามปกติเลย แค่ต้องใส่สปอรตบราซักพักช่วงนี้
ทำได้ประมาณ 10 วัน

หลังจากแก้หน้าอกรอบนี้ประมาณ 10 วัน อุ้มก็ตัดไหมแล้วค่ะ หลังทำเสร็จก็สังเกตุเห็นเลยว่าหน้าอกที่ห่างๆ ดูทรงแข็งไม่ค่อยเป็นธรรมชาติ แก้เสร็จหน้าอกไม่ห่างแล้ว ทรงใหญ่ขึ้นด้วย ดูเป็นธรรมชาติขึ้นด้วย แหม ก็ครั้งทำมาตั้งกี่ปีแล้วไม่รู้ นี่ทำใหม่วิวัฒนาการ์ทางการแพทย์เค้าก็ล้ำหน้าไปถึงไหนต่อไหนแระ 55555555 จะให้โบราณแบบเดิมได้ไง
หลังแก้หน้าอก 3 สัปดาห์
หลังแก้หน้าอก 3 สัปดาห์
หลังแก้หน้าอก 1 เดือน
หลังแก้หน้าอก 1 เดือน
หลังจากแก้หน้าอก 1 เดือน 15 วัน

เปรียบเทียบให้ดูเลย ได้เห็นกันชัดๆเลย ตอนนี้หน้าอกไม่ห่างแล้ว แถมไซต์ใหญ่ขึ้นอีก ชีวิตดีขึ้นแล้วตอนนี้ มีผลตอบรับดีมาก เพื่อนๆถามกันใหญ่เลยว่าแก้ที่ไหนมา เพราะมีหลายคนนะที่มีปัญหาแบบอุ้ม ก็แนะนำมาทำกับหมออาเมโกะเลย มีหลายคนบอกเซ็กซี่ขึ้นด้วย แบบว่าใส่เสื้อโชว์อกก็ไม่ห่างแล้ว รู้งี้แก้ตั้งนานแล้ว พักฟื้นไม่นานด้วย 7 วัน อุ้มก็หายเป็นปกติแล้วค่ะ พอใจกับการแก้ครั้งนี้มาก หน้าอกทรงสวย เป็นธรรมชาติ ที่สำคัญคือมันใหญ่มว๊ากกกกกกกก

โพสต์ 2016-2-10 10:35:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้หน้าอก เจ็บกว่าครั้งแรกที่ทำมั้ยคะคุณอุ้ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้