ดู: 18493|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] มีใครเคยทำตากับคุณหมอดวงดาว สตาร์เมดคลินิก บ้างมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
นั่งดูรีวิวทำตา ของหลายๆคุณหมอ ไปเจอคุณหมอดวงดาว รีวิวหลังทำออกมาสวยมากค่ะ แต่ลองๆเสิร์ชๆดูในกลูเกิ้ลไม่ค่อยพบว่ามีบุคคลมารีวิวเป็นการส่วนตัวเลย เลยไม่ค่อยมั่นใจค่ะว่าจะตัดสินใจไปทำกับคุณหมอดีมั้ย

พอดีปกติเราทำงานอยู่ต่างประเทศ ทำให้ไม่สะดวกเข้าไปปรึกษาหาข้อมูลก่อน เลยคิดว่าจะนัดวันเข้าไปคุยแล้วทำเลย

มีเพื่อนๆคนไหนเคยทำ มาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังทีค่ะ

รูปที่แนบมาเป็นเฟสบุ๊คของทางคลินิกนี้นะคะ

image.jpeg (162.37 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 46)

เห็นรีวิวจากทางคลินิกอย่างเดียวเหมือนกันค้ะ แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิว จากรูปคลินิกทำสวยธรรมชาตฺ ราคาโอเค อยู่ค่ะ ติดอย่างเดียวไม่รู้หน้าม้ารึปล่าว จะทำตาหาข้อมูลดีๆๆนะคะอยากเตือน เราเคยทำพลาดมาเเล้ว หาที่แก้ยากค้ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-18 07:48:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pilinfon ตอบกลับเมื่อ 2016-1-17 14:05
เห็นรีวิวจากทางคลินิกอย่างเดียวเหมือนกันค้ะ แต่ไม่ ...

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็หาข้อมูลเรื่อยๆอยู่ค่ะ คุณ Pilinfon ทำจากที่ไหนมาคะ จิงๆส่วนตัวเราเคยทำกับ หมอสุรสิทธิ์ บางมด มาก่อน สวยธรรมชาตินะคะ ทำมาได้ 7-8ปีแล้ว ตอนนี้หนังตาตกเพราะอายุมากขึ้น เลยอยากทำใหม่ค่ะ

ไม่ทราบว่ามีที่แนะนำมั้ยคะ
gzs ตอบกลับเมื่อ 2016-1-18 07:48
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็หาข้อมูลเรื่อยๆอยู่ค่ะ คุ ...

เราว่าหมอดวงดาวก้น่าสนใจนะคะ เก็บข้อมูลเรื่อยๆๆดูค้ะ เราก้แอบสนใจ แต่ขอรอดูผลงานอีกนิด
ส่วนตัวเราทำกะหมอรวงข้าวมาค่ะ กรีดยาว แผลเป็นนานมากกว่าจะหาย ชั้นค่อนข้างลึก ไม่ธรรมาชาติเลย แต่ถ้ามีงบหน่อยเราเเนะนำเกาหลีเลยค้ะ ปังเเละธรรมชาติสุดเเล้ว
gzs ตอบกลับเมื่อ 2016-1-18 07:48
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็หาข้อมูลเรื่อยๆอยู่ค่ะ คุ ...

เราว่าหมอดวงดาวก้น่าสนใจนะคะ เก็บข้อมูลเรื่อยๆๆดูค้ะ เราก้แอบสนใจ แต่ขอรอดูผลงานอีกนิด
ส่วนตัวเราทำกะหมอรวงข้าวมาค่ะ กรีดยาว แผลเป็นนานมากกว่าจะหาย ชั้นค่อนข้างลึก ไม่ธรรมาชาติเลย แต่ถ้ามีงบหน่อยเราเเนะนำเกาหลีเลยค้ะ ปังเเละธรรมชาติสุดเเล้ว

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-19 07:43:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pilinfon ตอบกลับเมื่อ 2016-1-18 12:01
เราว่าหมอดวงดาวก้น่าสนใจนะคะ เก็บข้อมูลเรื่อยๆๆดู ...

เห็นเพื่อนทำหมอรวงข้าวมาเหมือนกันค่ะ เป็นแผลนานมากจิงๆ บวมช้ำเยอะด้วย ส่วนตัวไม่สามารถพักฟื้นได้นานค่ะ ต้องทำงาน

จิงๆอยากไปเกาหลีนะคะ แต่หยุดตรงที่ว่าเสียดายเงิน 555 ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ^^
หมอดวงดาวเคยดูๆไว้แต่ไม่ได้ทำค่ะ เราตัดสินใจทำกับคุณหมอรวงข้าว เพราะดูรีวิวมาแล้วถูกใจ ติดตามมานาน ชอบชั้นตาสวยๆธรรมชาติๆดีค่ะ เราทำตาสองชั้นเปิดหัวตา  พอใจมากเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้