ดู: 1586|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คิดให้ดีๆ ไม่สนุกเลยกับการเจ็บตัว 2 ครั้ง แถมเสียเวลาอีกต่างหาก

[คัดลอกลิงก์]
ยืนยันว่าเป็นคุณหมอไพศาลที่ อยู่ตรงสะพานควาย ตรงรถไฟฟ้า อ่ะ
จะลองไปดูก็ได้นะ แต่ต้องถามรายละเอียด และผลรับรองให้ละเอียดก่อน
เมื่อวันที่ 22-07-2010 ที่ผ่านมาเพิ่งไปแก้กะหมอไพศาลมา
ตอนนี้ยังบวมๆอยู่เลย และก็ไม่มีใครรับรองอยู่ดีว่าครั้งนี้จะตรงรึป่าว ตื่นมาก็ไม่เห็นหมอแล้วง่ะ
ขอให้หายไวๆนะ เป็นกำลังใจให้คะ
เป็นกำลังใจคับ หายไวไว หล่อแน่นอน
ขอให้ออกมาดีๆไม่เบี้ยว ถูกใจนะครับ
เป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ
ขอให้ตรงถูกใจ
เพราะว่าเราก็นัดแก้กะหมอกรีชาติ11ส.ค.นี้ค่ะ
สู้ๆ นะค่ะ ขอให้สวยสมใจ
สู้ๆ นะค่ะ ขอให้ออกมา
สวยสมใจ
แต่ที่เราไปปรึกษามา หมอสุภาพมากเลยละค่ะ แนะนำดีด้วย ตอนนี้ก็สนใจทำที่นี่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้