ดู: 4122|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 375cc ขอระบายหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ ชื่อน้ำนะคะ หน้าใหม่เพิ่งหัดโพสคะ แต่ส่องมานานแล้ว
เราไป เสริมหน้าอก มาคะ วันนี้ขอมาแชร์ ปสก ทำมาที่ I medical clinic หรือ idolclinic ตรงซอย rca คะ
ตอนทำจองโปรไป 39,999 คะ
มัดจำไป3000
ค่าตรวจเลือด ดันโง่ไปตรวจ รพ เอกชน เสียค่าตรวจให้ รพ เอกชนไป 5000
แต่ถ้ามาตรวจคลินิกเอง จะเสียแค่1500-2000 พยาบาลบอกตอนหลัง

ขอบ่นหน่อยคะ จองคิวยากมากคะ จองไป กว่าจะทราบคิว ประมาน 3-4วันได้ admin ที่ตอบในเพจ ไม่ทราบว่ามีกี่คน พอข้ามวัน ถามใหม่อีกแล้ว คือ เพลีย!!!!! อันนี้คลินิกต้องรีบปรับปรุงให้เร็วกว่านี้นะคะ!!! พอจองแล้ว รอคิวประมาน 1 เดือน เราได้ทำวันที่ 17 ธค  ที่ผ่านมาคะ ทำที่rca

ส่งผลเลือดให้เค้า พอผลเลือดผ่าน ก็มาผ่าเลยคะ พยาบาลก็มาซักถามต่างๆก่อนแล้วให้เจอหมอ ทำกับหมอผู้ชายคะ ลืมถามชื่อ

เด่วมาต่อนะคะ

โพสต์ 2016-1-9 00:03:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปก่อนทำไหมค่ะ?
โพสต์ 2016-1-9 01:43:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเราพังมากค่ะ ที่เดียวกัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-9 19:03:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อคะ ก็เข้าไปปรึกษาหมอ หมอแนะนำแผลใต้ราวนม และผ่าแบบใต้กล้ามให้ เพราะเรายังไม่ได้แต่งงาน ขนาดขอหมอไป 400cc แต่หมอให้แค่ 375cc เค้าบอกถ้า400cc จะใหญ่เกินแล้วอาจคลำเจอขอบซิลิโคน หรือล้นเป็นถ้วยคว่ำได้ เราเลยได้มา 375cc คะ
พยาบาลเอายามาฉีดเข้าเส้นให้ หลับไปตอนไหนไม่รู้ รู้ตัวอีกที พยาบาลมาปลุกให้ลุกนั่ง ไม่เจ็บคะ แต่หนักนม และพันผ้าให้ เราลุกเดินลงมาเองได้เลยคะ แต่เมาๆนิดหน่อย พยาบาลก็ช่วยพยุงลงมา มึนๆคะ ไหวอยู่
ก่อนทำออกกำลังกายมาดีคะ เลยรับมือได้ แฟนก็พาขึ้นรถ กลับบ้านหลับต่อ และอัดยาแก้ปวด ยาสารพัดที่เค้าให้มาก่อนนอน อีกวันก็กลับมาฉีดยาต่อ ต้องกลับมาฉีดยา3วัน และวันที่3 พยาบาลจะดึงสายระบายเลือดออกให้คะ เจ็บชิบส์.... ตอนดึงสาย แต่กัดฟันเอา แป๊บเดียวคะ

เสดแล้ว ครบ 14 วัน กลัยมาตัดไหม พอตัดไหมแล้ว เค้าก็สอนนวด และมาเจอหมออีกทีวันนั้นเลยคะ ทุกอย่างผ่านไปแล้วความเจ็บ มาเจ็บกว่าตอนนวดคะ เพลียมาก ตอนนวดดดดดดด เนี่ย ถ้าไม่นวด นมก็ไม่นิ่มสวย เราไปนวดกับนักกายภาพบำบัดคะ แถวลาดพร้าว นวดเจ็บนะคะแต่นิ่มมากหลังนวด

ปล. เรื่องผลการผ่าตัดดีหมดคะ แผลสวย และหน้าอกโอเครมาก แต่ขอบ่นเรื่องการจองคิวคะว่าจองได้ค่อยข้างช้าและรอนานคะ

ถ้าครบ3เดือน เด่วมาอัพให้ต่อคะ

อ่อ ของเราทำกับหมอ รชต นะคะ
โพสต์ 2016-1-13 18:10:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ เราทำที่เดียวกันเลย
โพสต์ 2016-3-21 19:07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีไหมค่ะ ที่นี่ ทั้งเรื่องการบริการ และฝีมือหมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้