ดู: 4700|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้ามีรอยดำสิว และรูขุมขนกว้าง ควรลงคอร์สอะไรดี

[คัดลอกลิงก์]
คือหน้าเรามีรอยดำสิวอะ และรู้ขุมขนกว้าง คือว่าจะไปลงคอร์สที่คลินิค แต่ไม่รู้ต้องลงคอร์สอะไรดี เพื่อนๆช่วยตอบหน่อยคับ
ขอบคุณมากคับ
แนะนำให้ทำมาร์สกระชับรูขุมขน Aha แย้วก็ไอพีแอลค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
คือหน้าเรามีรอยดำสิวอะ และรู้ขุมขนกว้าง คือว่าจะไปล ...
ต้นฉบับโพสต์โดย coverjaejoong เมื่อ 2010-7-23 22:10

รอยดำจากสิวสามารถจางเองได้โดยธรรมชาติแต่ต้องใช้เวลานานมากค่ะ การทานอาหารเสริมก็ช่วยได้เยอะนะคะ
รอยดำลองกิรน้ำมะเขือเทศสะกัดดูน่ะครับ   กินเยอะๆให้เป็นนิสัย มันจะจางลงครับสุขภาพผิวดีด้วย
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
กินสัปปะรดเยอะๆคะ เคยทำงานที่โรงปูน แล้วแพ้ปูนมากๆ สิวเห่อทั้งหน้าเหมือนอีสุกอีใส
คอยกิน สัปปะรด มะละกอ ฝรั่งทุกวัน ไม่ต้องทำเลเซอร์หน้าเลยคะ ประมาณ 3-4 เดือน
หน้าเนียนใส เหมือนเดิมเลยคะ เหมือนไม่เคยมีอุกาบาทมาลงหน้า
ผัก ผลไม้ช่วยได้เยอะครับ แต่ใช้เวลานานนิดนึง เพราะจะจางลงไปเองตามธรรมชาติ
เคยถามคุณหมอ แนะนำมา ถ้าอยากหล่อเร็วก็เลเซอร์
ได้อะไรเยอะอีกแล้ว กระทู้นี้ เก็บๆๆๆๆ
ขอบคุณสำหรับความรู้ดีนะค่ะ
อยาก แนะนำให้ลองใช้ Spa DEtox ดูค่ะ เพราะทำแค่ 10 นาที ก้อสามารถทำให้ผิวกระจ่าง
ใส รูขุมขนเล็กละเอียด แถมช่วยให้หน้าเรียวเล็กได้ขึ้นตั้งแต่ครั้งแรกเลย!!  ตัวนี้เป็นตัวเดียวกับที่นิโคล คิดแมนเค้าแนะนะให้เซเลบใช้กันในหนังสือ hello ฉบับ ล่าสุดเลย
ตัวเองใช้มาเกือบปีแล้ว ตอนนี้ปันหาเรื่องหน้าไม่เรียบเนียน รอยสิว หน้าหมอง ไม่มีแล้วจิงๆค่ะ คอนเฟิมว่าดีจิง
สนใจสอบถามเพิ่มเติมก้อแอดมาคุยกันได้นะคะ n_nanachan@hotmail.com^^
เราทามิราเคิลดรอปหลังล้างหน้าปรากฎว่า 1 อาทิตย์รูขุมขนเล็กลงแทบมองไม่เห็น หน้าไม่มัน ทาแป้งติดหน้ามากขึ้น หน้าจะเนียนกระชับมาก ๆ ค่ะ
สินค้าเราซื้อจากเวบพี่แมว
www.beautyherbtoday.com
สินค้าพี่เค้ามีมาตรฐาน GMP มี ISO9001:2000 และมีการลงทะเบียนกับอย.เรียบร้อยค่ะ
ปกติพอเข้าไปปรึกษาที่คลีนิคเสริมความงามต่างๆ คุณหมอชอบจะแนะนำนู่นนี่เยอะแยะ

แต่ที่ดอกเตอร์มายด์คลีนิคเข้าไปปรึกษาแล้วคุณหมอจะแนะนำให้ทำเฉพาะสิ่งที่เราต้องการและเหมาะกับสภาพผิวเรา

อย่างเราทำคอร์ส Ultima Laser เนื่องจากผิวหน้าหมองคล้ำและอยากหน้าใสและยังรักษาจุดด่างดำที่เคยยมีให้จาง

ลงอีกด้วย จึงได้ทำคอร์สนี้เนื่องจากตอบโจทย์

แนะนำให้ไปปรึกษาดูค่ะ087-555-7989  http://www.doctormildclinic.com
ไปพบคุณหมอ ปรึกษารักษาแผลเป็นเกี่ยวกับสิวที่ยศการคลีนิคค่ะ
ลองไปหาข้อมูลที่นี้เลยค่ะ http://www.laser-surgery-bangkok.com/thai/?hemangioma,121
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย komkrit_s เมื่อ 2014-11-15 16:08

พ่อเป็นคนแอนตี้อาหารเสริม ไม่ยอมเชื่อ แต่เนื่องด้วยที่ลูกเป็นคนขาย แม่เลยบังคับให้พ่อลอง
พ่อด้วยความที่เกรงใจเมียก็เลยลองดู ตอนนี้ชอบมากครับ โดยเฉพาะตัว C-mask รู้สึกได้ตั้งแต่ครั้งแรก
แม่ผมก็เป็นฝ้า แนะนำตัวนี้ ปัจจุบันฝ้าจางลงเรื่อยๆครับ เสียดายไม่ได้ทำ before after ไว้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้