ดู: 567|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูกกับหมอที่ออกรายการ The Face Thailand จัง อยากรู้ว่าเขาทำดีมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีปีนี้มีแพลนว่าจะทำจมูก แต่ก็ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนดี ที่โน่นก็ดัง ที่นั่นก็ดัง เลือกไม่ถูกเลยค่ะ

เราก็หาข้อมูลดูฟีดแบ็กของที่นั่นที่นี่ แล้วเมื่อกี้ดู The Face Thailand มันจะมีช่วง Master Class ที่วันนี้มีคุณหมอมาดูใบหน้าของสาวๆ เดอะเฟซทั้ง 4 คน เราก็เลยอยากถามว่า มีใครเคยทำจมูกกับหมอคนนี้มั้ยคะ ทำแล้วเป็นไงบ้าง เขาให้คำแนะนำดีมั้ย แล้วมีปัญหาเรื่องทรงจมูก หรือต้องแก้จมูกหลังทำอีกหรือเปล่า ขอ Feedback หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lukkhana1 เมื่อ 2016-1-14 00:22

คลิปล่าสุดเห็นว่าเป็นหมอจากโรงพยาบาลบางมดนะ ไม่รู้เหมือนกันว่าดีไหมแต่รู้ว่าคนเห็นโฆษณาตรงนี้เยอะแน่

วิตามิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้