ดู: 6927|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แชร์รัวๆ อสุจิปลาแซลมอนที่เป็นกระแส เด้งใสจริงไม่ได้เว่อร์**

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย constand.c เมื่อ 2015-12-29 10:52

หวัดดีครับ วันนี้ผมมารีวิวหน้าหลังจากไปฉีดอสุจิปลาแซลมอนมาครับบบ.. แต่ก่อนผมเป็นสิว หลังจากสิวผมหายแล้วก็มีรอยสิว รูขุมขนกว้างครับ คนที่เป็นสิวคงรู้กันว่ามันน่าเกลียดมากแค่ไหน หน้าเป็นหลุมไม่สม่ำเสมอ หน้าไม่เรียบเนียนเลย ผมใช้พวก BB – CCครีมหรือรองพื้นบางๆกลบก็ยังเห็นรอยหลุมหรือรูขุมขนอยู่ ดูไม่เป็นธรรมชาติด้วย

ผมหมกมุ่นหาข้อมูลเยอะมากครับเป็นเดือนๆเลย เรื่องรักษาหลุมสิวให้เรียบเนียนมีหลายวิธีมากทั้งจากรีวิว จากอินเตอร์เน็ต ใช้ครีมมาก็เยอะ เลเซอร์ก็เคยทำ(หน้าไหม้เลยเพราะผมเคยเป็นสิวหน้าผ่านอะไรมาเยอะหน้าเลยบางมั้ง 55) หน้าก็ยังไม่ดีขึ้น หลายคนบอกพอสิวหายแล้วทาครีมไปเรื่อยๆหน้าก็จะเรียบเนียนเอง ผมไม่เถียงครับ แต่มันต้องใช้ระยะเวลานี่สิ 2-3 ปี กับผลที่ได้ ผมว่ามันนานไปครับ ผมว่าถ้ามีทางลัดที่เห็นผลและปลอดภัยมันน่าสนใจกว่าอยู่แล้ว หลังจากหาข้อมูลมาเยอะผมเลยตัดสินใจว่าจะฉีดอสุจิแซลมอนนี่แหละ ตอนแรกผมก็ไม่กล้าไปทำหรอกครับเห็นเป็นข่าวอยู่เรื่องอสุจิแซลมอนปลอม แต่หาข้อมูลอยู่นานเลยตัดสินใจไปทำ ราคานี่ผมพอจ่ายได้ครับสำหรับนักศึกษาอย่างผม ถ้าเทียบกับผลลัพธ์ที่จะออกมาดีแล้วผมว่าคุ้มมากครับ

หน้าผมก่อนฉีดอสุจิปลาแซลมอน

จากที่ผมหาข้อมูลมาได้คือ อสุจิปลาแซลมอนมันช่วยให้โครงสร้างผิวหน้าแข็งแรง กระตุ้นคอลลาเจนในผิวให้ทำงานอย่างเต็มที่ หน้าเลยดูเต่งตึง เรียบเนียน เด้งใสแบบธรรมชาติ จากชั้นผิวข้างในครับ ผมว่าเหมาะมากกับคนที่มีรอยสิวและริ้วรอยเพราะช่วยพื้นฟูผิวได้จริง ผมเลยตัดสินใจฉีดตัวนี้ครับ

หลังจากฉีดอสุจิปลาแซลมอนแล้ว ผมว่าผมไม่ได้มโนไปเองนะ มันรับรู้ได้ว่ามันดีขึ้น

อสุจิปลาแซลมอนไม่ได้ช่วยในเรื่องขาวนะครับ ถ้าอยากขาวผมไม่แนะนำตัวนี้นะครับ ผมว่าผมตัดสินใจไม่ผิดเลยครับที่ไปทำ หลังทำหน้ามันค่อยๆสว่างใสขึ้น  เผยผิวข้างในครับ รอยหลุมสิวริ้วรอยเริ่มจางลง ต่างจากตอนที่ยังไม่ฉีดครับ
ตอนนี้ยิ้มไม่หุบเลย หลังจากที่ได้ฉีดอสุจิปลาแซลมอนแล้ว มีแต่คนทักว่าไปทำไรมาหน้าเนียนขึ้น รักษาสิวรักษาหน้าที่ไหนหรอ >_< เพื่อนๆช่วยดูหน่อยครับว่ามันดีขึ้นจริงมั้ย ให้แน่ใจว่าผมไม่ได้มโนไปเองงงงงง

ตอนนี้หน้าดีขึ้นมากกกกกเลยครับ ใสๆ วัยรุ่นครับ 555
ทำที่ไหนหรอค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้