ดู: 8005|ตอบกลับ: 60
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ชอบมว๊ากกกก!! ปากใหม่ จมูกใหม่ จากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าา อิ๋วน่ะค่ะ วันนี้จะมาเขียนรีวิวทำจมูกกับปากกระจับจ้าาา

พอดีว่าอิ๋วตั้งใจจะเก็บเงินทำจมูกช่วงหลังปีใหม่ แต่พอดีมีพี่ที่เรารู้จักชื่อพี่โก๋ มาทำจมูกไปจากดีมอร์คลินิก (เค้าก็มีรีวิวในดั้งโด่งด้วยแหละ แอบไปดูอยู่) เราเห็นจากผลงานที่พี่เราไปทำ เราเลยอยากทำทันที เค้าเลยให้ ID.ไลน์พี่พนักงานมา  ก็เลยได้คุยกันเรื่องรายละเอียด พี่เค้าใจดีมากๆเลย พี่เค้านัดวันให้เข้ามาปรึกษาคุณหมอก่อน พอมาที่คลินิกสาขาพระราม9 ได้คุยกับคุณหมอตุ๊ก(คุณหมอน่ารักมากๆเลย) คุยไปคุยมาจากที่จะทำจมูกอย่างเดียว เลยตัดสินใจทำปากกระจับด้วยเลย
ตกลงได้ที่เสริมจมูกแบบซิลิโคน USA แบบเหลาทรงพิเศษ + ปากกระจับบน

ทีนี้นัดวันทำ ได้คิว 21 ธ.ค. เดือนนี้คิวแน่นมากกก พอถึงวันทำ ตื่นเต้นนิดนึงน่ะ มีไปดูหนังฆ่าเวลาด้วย555 เอาจิงๆตอนทำไม่เจ็บแต่เจ็บตอนฉีดยาชา คุณหมอมือเบามาก คุยให้เราผ่อนคลาย ใช้เวลาสักพักใหญ่เสร็จเรียบร้อยทั้งปาก จมูก ออกจากห้องก็มีอึนๆนิดนึง555 นอนนานไง พอใจกับทรงปากและจมูกมากมาย พี่ๆพนักงานแนะนำวิธิการปฏิบัติตัวอย่างละเอียด ก่อนหน้าที่จะทำก็ส่งวิธีการปฏิบัติตัวมาให้ก่อนหน้าแลัวรอบนึง พี่เค้าเน้นมากๆเรื่องกินน้ำมะพร้าวเยอะๆจะช่วยลดบวมได้เร็วขึ้นด้วย มาดูเรื่องราวกัน

ถ้าว่างจะมาอัฟเดทเรื่อยๆน่ะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-25 20:38:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทล่าสุด 5 วันแล้วจ้า

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-28 18:42:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะลงรูปหน่อย วันที่ 7 ทั้งก่อนแกะเทปจมูก และ หลังแกะเทป

คือ ทำทั้งปาก และจมูก จ้าาา ไม่ใช่ปากอย่างเดียวเด้ออออ..

ก่อนแกะ จัดสักชุด

หลังแกะเทปจ้า  ทรงจมูกชัดๆ

เปรียบเทียบระยะของการมาไกลแค่ไหน เหอๆ

อิอิ ชอบจัง รู้สึกว่าตัวเองสวยจัง 55555 ไปและ

x
จาก 23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 16:41:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aiwaew เมื่อ 2016-1-25 16:51

วันก่อนส่งวีดีโอ รีวิวไปให้คลินิกเค้า เค้าเอาลงเฟสและยูทูบคลินิกด้วย อิอิ จะดังใหญ่แว้วว เลยเอามาแปะให้ชมกันน้าาา

https://www.youtube.com/watch?v=0vyqBOo_XP8&feature=youtu.be

เดี๋ยวแวะมาตอบเม้นท์วันหลังเน้อ
จาก 28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-28 19:21:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันก่อนเอาวีดีโอมาลง

วันนี้เอารูปนิ่งสวยเตะ มาลงบ้าง ประมาณ 1 เดือน ล็อตนี้ขอโชว์จมูกบ้างเน้อ เริ่มรัดแกนแล้ว

x
โหหห น้องอิ๋วเรา ขยันเขียนดีแท้เนอะ ยาวมากกกกกกกก  แต่สวยขึ้นนะเนี้ย ใครน้อแนะนำ อิอิ
สวยครบจริงๆเลยค่ะ
ปากเห็นเป็นทรงชัดเลยค่ะ แต่จมูกยังบวมๆยุ รอดูยุนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-25 20:36:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
muttynop ตอบกลับเมื่อ 2015-12-25 10:12
ปากเห็นเป็นทรงชัดเลยค่ะ แต่จมูกยังบวมๆยุ รอดูยุนะคะ

ใช่ค่าาาา
รอดูค่ะ..อยากเห็นตอนตัดไหมล่ะ อิอิ จขกท.ดีจังนะคะไม่บวมเลยอ่ะ
อยากเห็นตอนหายจังเลยค่ะ
ทำออกมาเข้ากับหน้าดีมากๆเลยนะคะ
เขียนรีวิวสนุกดี ชอบๆ  อ๋อปากก็สวย จมูกก็ปัง ลูกคุณหมอตุ๊กเหมือนกัล เลิฟๆ
ทำมาสวยขึ้นเลยค่ะ. ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่คะ
สวยขึ้น ราคาเท่าไหร่ จมูกกับปากทำพร้อมกันได้ใช่ไหมค่ะ
ขอติดตามด้วยคนนะคะ สวยมากก
สวยครบเลยค่ะ ทั้งจมูก ทั้งปาก
สวยครบเลยค่ะ ทั้งจมูก ทั้งปาก
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอติดตามด้วยค่ะ อย่าลืมมาอัพเดตนะคะ ปังอ่า
ทั้งจมูกและปากสวยเป๊ะเวอร์เลยค่ะ ขอติดตามด้วยคนนะคะ :)

สวยขึ้นจริงๆ
เป๊ะ ปังขึ้นเลยค่ะ อยากเห็นตอนนี้จังเลย
สวยมากๆเลยครับ ทั้งปาก ทั้งจมูก
น่ารักเป็นธรรมชาติทั้งปากและจมูกเลยจ้าา แอบเซ็กซี่จี้เล่นเล็กๆอิอิ คุณหมอตุ๊กทำทั้งจมูกและปากเลยหรอค่ะ ทำสวยธรรมชาติจุงงง
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 16:52:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
icque ตอบกลับเมื่อ 2016-1-1 14:08
ทำออกมาเข้ากับหน้าดีมากๆเลยนะคะ

ขอบคุณค่า
น้องอิ๋ว บอลมารีวิวเหมือนกันแล้ว ตามไปดูด้วยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้