ดู: 1992|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review เสริมจมูก เพิ่มโด่งและแก้ไขปีกจมูกบานกับ คุณหมอปิยะ Nida Skin Siam ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
Review เสริมจมูก เพิ่มโด่งและแก้ไขปีกจมูกบานกับ คุณหมอปิยะ Nida Skin Siam ค่ะ

ได้ฤกษ์มาลงรีวิวแล้วค่ะ ตอนนี้จมูก Strong แล้วค่ะ ^^ ดีใจมากเลยไปไหนใครก็ทักว่าดูสวยขึ้น จมูกสวยเหมือนธรรมชาติ จมูกไม่ลอย แค่นี้ก็มีความสุขแล้วค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยที่ไปทำมา บอกปัญหาที่หญิงตัดสินใจเสริมจมูกให้ฟังก่อนนะคะว่าหญิงเป็นคนไม่มีดั้ง แล้วปีกจมูกก็บานด้วย จริงๆตาตี่ด้วยแหละแต่ไปทำตาสองชั้นมานานแล้วค่ะ กับคุณหมอปิยะ เหมือนกันแต่เคยรีวิวไปละ ทำตาแล้วจมูกไม่สวยก็ไม่มีความสุข จะไปทำจมูกแบบซิลิโคนเท่าไปแบบเกาหลีก็กังวลเรื่องปลายจมูกบานจะยังอยู่หลอกหลอนต่อไป หลังคุยกับคุณหมอปิยะ คุณหมอเลยเลือกเป็นการเสริมจมูกแบบ Nose Celebrity Design ให้แทนการใช้ซิลิโคนทรงสำเร็จ Nose Celebrity Design คือคุณหมอจะออกแบบทรงจมูกให้ค่ะ ออกแบบแล้วก็ขึ้นซิลิโคนให้ใหม่ เหลาซิลิโคนขึ้นรูปทรงให้เหมาะและรับกับใบหน้าของหญิง เข้ากับใบหน้าของคนใข้จริงๆถึงได้ออกมาดูเป็นธรรมชาติค่ะไม่ดูหลอก ลองดูรูป Before After หญิงนะคะ ว่าออกมาเปลี่ยนแปลงชนาดไหน รีวิวเพื่อช่วยแนะนำศัลยแพทย์ฝีมือเก่งๆให้เพื่อนๆด้วยค่ะ คุณหมอปิยะดูแลหญิงดีมาก และให้คำแนะนำดีมากๆค่ะ และฝีมือดีมากจริงๆ ประทับใจตั้งแต่ทำตาละค่ะ ทำจมูกเลยไม่คิดมากเลยที่จะทำกับคุณหมอปิยะด้วย ขอบคุณเพื่อนๆที่ตามอ่านนะคะ ขอให้ทุกคนที่ตัดสินใจไปเสริมจมูกได้ผลออกมาสวยถูกใจและปลอดภัยเหมือนหญิงนะคะ
ทำแค่จมูกเองหรอครับ สวยขึ้นเยอะเลย
คุณหมอปิยะ นิดาสกินทำจมูกสวยธรรมชาติค่ะ เราเห็นคนทำที่ออฟิต ดูสวยพอดีรับกับหน้ามากๆ ยินดีด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้