ดู: 4248|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ประสบการณ์กับการเสริมหน้าอกที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ต๊กตาจะมารีวิวน่าอกให้ดูค่ะ หลังจากไปเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เรารู้สึกชอบมาอะ ใหญ่ดี อกสวยด้วย
ที่เราตัดวินใจทำน่าอก เพราะมีปัญหาหน้าอกเล็กหย่อนคล้อย ใส่เสื้อผ้ายังไงอะไรก็ไม่สวย ต้องยัดฟองน้ำเสริมตลอด หรือไม่ต้องเลือกเสื้อในที่เสริมฟองน้ำ ฮ่าๆ มันก็พอดูได้แหละ แต่พอใช่ชุดว่ายน้ำดิ นมแฟ่บ จ้าาาา ฮ่าๆ ตลกเลย เพื่อนนี้ฮ่าๆอะ
แต่ยังไงก็ดูไม่สวยไม่เป็นธรรมชาติ เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกดีกว่า
ตุ๊กตาอนุญาติไม่ถ่ายโชว์แบบถอดเสื้อผ้าน้า... ตอนแรกว่ารีวิวแบบนั้นแหละแต่ไม่กล้าอะ ฮ่าๆ ขอเป็นภาพแบบใส่เสื้อผ้าดีกว่า ได้เห็นน่าสวยๆ ประกอบด้วย

นี้คือรูปก่อนทำค่ะ หน้าอกมีนิดเดียวเอง นี้พยากยัดดันแล้วนะ ใส่แล้วยังดูไม่ ดูมๆเลย ดูไม่มีทรวดทรงเลยอ่า
เราขอบอกเลยนะค่ะว่าเราอะ เราเลือกเยอะ เลือกมาก กว่าจะตัดสินใจได้ อยากได้อย่างสิ่งที่ดีที่สุด แล้วอีกอย่างเสริมนมก็ไม่ใช่ถูกๆนะค่ะ แก้ทีก็เจ็บซ้ำระบมอีก เลยต้องหาที่มั่นใจ และเราไว้ใจว่าจะทำออกมาทีเดียวสวยเลย ตัดสินใจเลือกเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์  ที่ รพ เลอลักษณ์ คุณหมอแนะนำดีมากๆค่ะ แอบถามคุณหมอด้วยนะ ซิลิโคนนี้มีโอกาสแตกไหม ฮ่าๆ คุณหมอก็ใจดีบอกว่าเป็นซิลิโคนเจลที่มีความหนาแน่นสูง ไม่มีโอกาสที่จะรั่วไหลซึมไปสัมผัสเนื้อเยื่อของร่างกายเราแน่นอนจ๊ะ ฟังแล้วสบายใจเลย

แต่พอหลังจากทำออกมาแล้วหน้าอกสวยมาก ชอบมากๆ ใส่ชุดอะไรก็ดูสวยบุคลิกดี และจะบอกว่าไม่เจ็บมากมายอย่างที่คิด แผลหายไวไม่ระบมทรมาน หลังเสริมก็เริ่มนวดๆๆ ตามที่หมอแนะนำ สวยเลยค่ะนิ่มธรรมชาติ ดูทรงสวยมาก ชอบค่ะ หลงรักหน้าอกตัวเองไปเลย ฮ่าๆ มาดูรูปกันค่ะ

ช่วง 3 วัน ยังต้องพันผ้าอยู่นะค่ะ ไม่ได้ไปไหนเลย ไม่แต่หน้านะค่ะ ฮ่าๆ

ช่วง 7 วันแกะผ้าพันออกแล้ว ใส่เสื้อดูมีอะไรมากขึ้น ชอบอะ สวยล้น

ช่วง 15 วัน ดูสิใส่เสื้อสายเดียวโชว์ แบบทะลักเลย ใส่เสื้อตัวไหนก็สวยพูดได้เต็มปากเลยว่าชอบมาก

ไปเล่นสงกรานกันไหมค่ะ 55555 ช่วง 30 วัน ออกเที่ยวจ้า เป็นไงบ้างค่ะ เซกซี่ไหม เพื่อนบอกว่าเปลี่ยนไปคนล่ะคนเลย เมื่อก่อนไม่กล้าแต่งนะแบบนี้ ก็มันไม่มีอะให้โชว์อะ จะใส่ไปทำไม ตอนนี้มีแล้ว โชว์สิค่ะรออะไร มีดีก็ต้อโชว์จ้า

รูปนี้ปัจจุบันล่าสุด สวยๆกันไป .... ดูซะก่อนอกตู้ม!!!!  ใส่ชุดว่ายน้ำสวย  ตุ๊กตาฝากรีวิวนี้ด้วยนะค่ะ ติชมกันได้น้า... ช่วยให้คนที่ตัดสินใจอยากจะทำ ลองดูค่ะชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว จะรอสวยตอนไหน จุ๊บๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากค่ะ/กี่ CC ค่ะ
ตัวเองตัวเล็กจังค่ะ น่าอกสวยเลยอ่าาาาาาา
ทำกับคุณหมออะไรคะ
โห้ ... ตัวเล็กนิดเดียว ทำแล้วดูใหญ่ขนาดนี้ได้หรอ ทำมาขนาดเท่าไรอะค่ะ
น่าอกสวยมากเลยค่ะ ใหญ่มากเลยค่ะ อิอิ
เนินอก สวยมากค่ะ อยากได้ๆ
ตัวเล็กจังเลยคร้าาาา น้ำหนักเท่าไรเนี้ย แต่น่าอกใหญ่มากค่ะ สวยๆ ใส่ชุดออกเซ็กซีเลย
บึ้มมากเลยค่าาาา
โววววววววว ใหญ่มว๊ากกกกกกกกกกกกกก
บึ้มมากกกกกกกกกกกกก
ตูม สวย อลังการมากๆเลยค่ะ
ช่วงเนินดูสวยจัง
เจ๋งมากเลยค่าาาา
น่าอกสวยมากเลยคร้าาาาาาาา
โอ้วว ดูมๆๆมากมายยย อยากทำม้างงจางง
ว้าววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
อึ๋มมากเลย อยากทำเลยค่ะ
โอ้วววววววววววววววววววว.......บึ้มมาก ยอมเลยเรา
น่าอกสวยมากเลยคร้าาาาาา
สวยมากเลยค่ะ น่าอก อึ๋มมม มากก
บึ้มมม อลังการร
น่าจะมีภาพเยอะกว่านี้นะ อยากเห็นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้