ดู: 3304|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่ ตามๆ กันมาจากรีวิวในนี้ ที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีครัชชช..ชื่อเมษนะคับนี่เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกของผมเลยครับ

อยากเล่าประสบการณ์ที่ผมได้ไปทำจมูกให้ฟัง
ที่จริงผมเองเป็นคนไม่มีสันจมูกคับไม่ค่อยโด่งแต่จมูกค่อนข้างยาวคับที่อยากเสริมเพราะอยากหล่อขึ้นคับ55
..แต่ก่อนเวลาถ่ายรุปตลกมากคับหน้าแบนๆไม่มีดั้งเลยเวลาถ่ายต้องหันข้างตลอดถ่ายเป็น100รูปใช้ได้2รูปคับอิอิ
รุ้สึกเหนื่อยถ่ายทีเมมแทบเต็ม55+ผมเลยตัดสินใจหาข้อมูลเริ่มจากในเน็ตเลยคับโซเชี่ยวนี่แหละดูในดั้งโด่งไม่ได้เป็นสมาชิกแต่แอบมาส่อง

ตลอดคับมาเจอรีวิวของน้องคนนึงคับทำมาจากดีมอร์คลินิก.น้องคนนี้คับ  

ูู     ^
     ^
รูปต้นแบบที่ชอบนะ ไม่ใช่รูปผม

เห็นแล้วคือทรงมันโดนชอบทรงมากคับอยากได้แบบนี้เลยแต่ก็ไม่รุเบ้าหน้าจะเอื้ออำนวยรึป่าวผมเลยตามเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมในเพจคับรีวิวเยอะผมเลยตัดสินใจสอบถามเลยคับไม่รอช้าสอบถามข้อมูลกับเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลดีมากคับตอบเร็วและใส่ใจให้ปรึกษาและให้คำแนะนำได้อย่างละเอียดผมจึงตัดสินใจจองมัดจำทำเลยคับได้คิวทำวันที่20พ.ย ที่ผ่านมาคับโดยเอาทรงน้องเค้าคนเดิมแหละคับไม่เปลี่ยนใจ  มาดูกันเลยคับตั้งแต่วันทำจนถึงปัจจุบัน

หน้าเดิมเลยๆ เป็นแบบนี้  3 มุมเลย

หลังทำไป1วัน ไม่ปวดมาก แต่รู้สึกบวมๆตึงๆ

หลังทำ 3 วัน  บวมโคตรเลยอะ

7 วัน ประมาณนี้

10 วันอะ

และก็หลังตัดไหม 2 อาทิตย์ ถ่ายมาล่าสุดให้ดู

ไว้มาอัพเดทเรื่อยๆ นะครับ

โดยรวมพอใจทรงมากๆ ใกล้เคียงที่ต้องการมากๆเลย คุณหมอสุดยอดเลย ฮิ้ววววว....

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-19 22:28:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2 เดือนแล้วคร้าบบบบ  เอารูปมาฝาก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
หล่อขึ้นมากเลยค่ะ  เสริมแล้วน่าเปลี่ยนเลยอ่ะ
สวยค่ะ

ซิลิโคนอะไร ราคาเท่าไหร่คะ ?
คุณหมออะไรเอ่ย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-10 18:01:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความลับ ตอบกลับเมื่อ 2015-12-9 07:32
สวยค่ะ

ซิลิโคนเกาหลีค้าบบบ ทำมาตอนนั้นจองได้ราคาโปร 12500 ทำกับคุณหมอเอกค้าบบบ
หล่อขึ้นมากครับ  แต่คนละคุณหมอกับรูปต้นแบบใช่ไหมครับ
หน้าดูมีมิติ หล่อขึ้นทันตาเลยครับ!! สุดยอดจริงๆ!!

ค่าทำเท่าไหร่ครับ!!
ทรงสวยมากอ่ะ ราคายังไง ซิลิโคนอะไร คลินิคอยู่แถวไหน
ขอบคุณนะครับที่ให้เป็นต้นแบบ ปลื้มใจมากครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 16:52:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความลับ ตอบกลับเมื่อ 2015-12-9 07:32
สวยค่ะ

ซิลิโคนเกาหลีจ้า กับคุณหมอเอก ดีมอร์ จ้าาา
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 16:53:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tongho025 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-13 15:01
หล่อขึ้นมากครับ  แต่คนละคุณหมอกับรูปต้นแบบใช่ไหมครับ

คนละหมอนะคร้าบบบบ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 16:53:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
popura ตอบกลับเมื่อ 2015-12-13 19:33
หน้าดูมีมิติ หล่อขึ้นทันตาเลยครับ!! สุดยอดจริงๆ!!

ค่าทำเท่าไหร่ครับ!!

ทำมาตอนโปร 12500 เอง
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-26 16:54:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
downee ตอบกลับเมื่อ 2015-12-23 22:20
ทรงสวยมากอ่ะ ราคายังไง ซิลิโคนอะไร คลินิคอยู่แถวไหน

ราคากับซิลิโคน ตอบไปแล้วนะครับ คลินิกอยู่แถวลาดพร้าว ตรงข้ามยูเนียนมอลล์อะคร้าบบ
เริดมากค่ะ จมูกใหม่ไฉไลกว่าเดิม
ทรงจมูกรับกับหน้าเลยอ่ะ ดูดีขึ้นเลย
ผมอยากได้ทรงนี้ครับ
หล่อเลยครับ ซิลิโคนอะไรครับ ธรรมชาติสุดๆเลย
จมูกทรงสวยจังค่ะ
เปลี่ยนไป หล่อขึ้นจริงค่ะ
หล่อขึ้นเยอะเลยค่าาา
จมูกงี้โด่งสวย ปลายพุ่ง ปังมากค่ะ
จมูกสวยจังค่ะ อยากพาแฟนไปทำบ้างจัง
จมูกสวยมากค่ะ ราคาแก้เท่าไหร่คะ อยากแก้จมูก
จมูกงามมากค่ะ คลินิกมีสาขาไหนบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้