ดู: 1073|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก สวยธรรมชาติ ครบ 2 ปีแล้วค่า หมอพิชิต เมโทรคลินิกประตูน้ำ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JeansBeauty เมื่อ 2015-12-7 13:57

รีวิวเสริมจมูก ครบ 2 ปีแล้วค่า ทำที่ หมอพิชิต เมโทรคลินิกประตูน้ำ ค่ะ

สวัสดีสมาชิกดั้งโด่งทุกคนค่ะ วันนี้ยีนส์จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกนะคะ คือยีนส์จะมา รีวิวเสริมจมูกใหม่นะคะ จมูกของยีนส์ทำโดย “คุณหมอพิชิต” แห่งเมโทรคลินิกประตูน้ำค่ะ ใครๆที่กำลังมีแพลนว่าจะเสริมจมูกหรือแก้จมูกใหม่ หรือใครที่กำลังศึกษาหาข้อมูลว่าจะทำจมูกกับหมอคนไหนอยู่ ก็ลองดูข้อมูลของยีนส์เป็นหนึ่งในตัวเลือกด้วยก็ดีนะคะ

เหตุผลหลักๆ ที่ยีนส์เลือกทำจมูกกับคุณหมอพิชิต เพราะคุณหมอมีประสบการณ์เสริมจมูกมานานกว่า 20 ปี คุณหมอรับเคสแก้จมูกจากหลายๆคลินิก ทำให้ยีนส์มั่นใจว่าคุณหมอจะออกแบบทรงจมูกออกมาให้สวยและรับกับรูปหน้ายีนส์ได้แน่นอน

เมโทรคลินิกประตูน้ำน่าจะมีความปลอดภัยสูง สูงถึง 99% เวอร์ไปหรือเปล่าไม่รู้ แต่ยีนส์มั่นใจค่ะ เพราะเท่าที่อ่านรีวิวจมูกของที่นี่ เห็นบอกว่าการวางซิลิโคนของคุณหมอท่านนี้ดีมากไม่เหมือนใคร คือคุณหมอจะวางซิลิโคนชั้นลึกชั้นเยื่อหุ้มกระดูกอ่อนของจมูก ทำให้ซิลิโคนยึดแน่น ไม่โยกหรือเบี้ยว เวลาโดนกระแทกนิดๆหน่อยๆ

เราได้ยินจากเพื่อนที่มาทำที่นี่หลายๆคน พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า คุณหมอพิชิตใจดีและมือเบามากกก ไม่ได้รีบๆทำให้เสร็จๆไป คุณหมอใจเย็นและใส่ใจเรามากมากค่ะ ทำให้คนไข้รู้สึกสบายที่สุดและได้รับสิ่งที่ดีที่สุด

คุณหมอจะเหลาจมูก เคส by เคส ไม่ได้ใช้ซิลิโคนสำเร็จรูปแล้วเสริมเข้าไปเลยทันที ซึ่งการเหลาเคส by เคส แบบนี้ต้องใช้หมอที่มีประสบการณ์มานานค่ะ พี่ๆพนักงานบริการดีมากและพูดจาดี เป็นกันเองมากค่ะ ทำให้เรารู้สึกสบายใจตลอดเวลา เหมือนมีเพื่อนอยู่ข้างๆ

เปรียบเทียบรูปก่อนเสริมจมูก และหลังเสริมจมูก ผ่านมาได้ 2 ปีแล้วค่ะ ตอนนี้ใครๆ ก็ทักว่าหน้าเราเปลี่ยนไป ดูหน้าคมขึ้น ที่สำคัญทำให้เราแต่งหน้าได้ง่ายมากขึ้นด้วยค่ะ สุดท้าย ท้ายสุดเราอยากจะแนะนำจริงๆ ใครที่อยากได้จมูกโด่งสวยดูเป็นธรรมชาติ มีหยดน้ำสวยๆและไม่อยากแก้ซ้ำไปซ้ำมา ที่เมโทรคลินิกประตูน้ำเลยค่ะ เราเลยฝากใบหน้าของเราไว้ที่หมอพิชิตค่ะ คุณหมอไม่ทำให้เราผิดหวังเลยจริงๆ ขอบคุณที่อ่านจนจบนะค่ะ เพื่อนๆ ติดตามแฟนเพจของคลินิกได้ที่ Metro Clinic Pratunam หรือ www.facebook.com/MetroClinic

รูปก่อนเสริมจมูก

รูปก่อนเสริมจมูก

รูปหลังเสริมจมูก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้