ดู: 2372|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกหมอชาติชาย 350 cc ขนาดมารตฐานค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

บ่ายๆวันนี้เราว่าง กะว่าจะมาแชร์ ให้เพื่อนๆ ดูตั้งนานละ แต่ไม่มีโอกาศสักที

เราหาข้อมูลก่อนทำจากเว็ปนี้ เพิ่งทำไปเมื่อ เดือนต้นเดือนตุลาที่ผ่านมาค่ะ ก่อนทำตื่นเต้นมากกกก

เราไม่แน่ใจว่าจะเอาขนาดไหน เลยตามใจคุณหมอ และอีกอย่าง แฟนก็บอกว่าไม่ต้องเอาใหญ่มากค่ะ

หมอก็เลยบอกให้เอาขนาดมารจฐานที่คนนิยมทำกัน

อันตัวเราก่อนทำ นี่ แบบว่าแบนราบเป็นหน้ากลองเลยล่ะ ฮ่าๆ

ตอนนี้ สองเดือนแล้ว เลยเอามาแชร์ไห้เพื่อนๆ ดู เผื่อไครคิดอยากทำที่นี่ กับหมอชาติ เห็นว่าตอนนี้มีโปร อยู่นะคะ

เพราะว่าเราติดตามเพจ เขาอยู่

ของเรามีรูป แค่ ก่อน กับ หลังทำเนอะ เพราะว่าตอนนั้นหายไปหมดละ

ก่อนทำก็ ไปค้นเจอมาในไลน์ที่เซล ส่งมาไห้ นึกว่าจะไม่มีแล้วเชียว

นี่ค่ะ ผลงาน

น้องนมสวยเชียวว. ไม่ทราบว่าเลือกซิลิโคนของอะไรคะ. ชอบอ่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-7 16:46:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Noonew76 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-5 04:03
น้องนมสวยเชียวว. ไม่ทราบว่าเลือกซิลิโคนของอะไรคะ. ชอบอ่ะ

mentor ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
สวยมากค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-12 19:15:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Poy.k ตอบกลับเมื่อ 2015-12-7 22:13
สวยมากค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ

เราทำมา 89000 จร้าาาาาาา
เราทำกับหมอชาติ2ปีแล้ว รู้สึกมันสูงต่ำไม่เท่ากันทั้ง2ข้างอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้