ดู: 1341|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิวแม่ค่ะ นางไปทำ HIFU ของ sonoQueen มาค่ะ ตอนนี้หน้าเด้งกว่าลูกอีก !!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iindy.petch เมื่อ 2015-12-1 11:36

สวัสดี วันนี้มารีวิวแม่ของตัวเองค่ะ ใกล้จะปีใหม่แล้วเผื่อใครอยากจะให้ของขัวญคุณแม่ด้วยให้กลับมาหน้าเด็กหน้าหน้าตึง นี่เลยเราแนะนำ มันดีสุดๆ เข้าเรื่องเลยละกัน คือเราไปไหนมาไหนก็ไปกะแม่ตลอดเหมือนเป็นเพื่อนกันอ่ะค่ะ เรื่องความสวยนี่ไม่ยอมกันเลย แม่ไม่ยอมแก่เลยค่ะ ล่าสุดไปทำ HIFU ของ sonoQueen ที่สยามขอไม่บอกคลีนิกนะคะ เราก็ไปเป็นเพื่อนค่ะ  ไม่ได้อวยหรือเชียร์ขายเลยจริงๆ แต่มันดีเลยเอามาบอกต่อ HIFU เครื่อง sonoQueen แตกต่างจากเครื่องอื่นจริงๆค่ะ แม่เราเคยไปทำเครื่องอื่นมาไม่เห็นผลเลย หน้ายังหย่อนคล้อย มีริ้วรอย ไม่ยกระชับอะไรเลย ไม่แตกต่างจากตอนยังไม่ทำเลยค่ะ แพงกว่าด้วย  พอมาทำของ sonoQueen นี่คนละเรื่องเลย ไม่ได้พูดเกินจริงนะ คือมันเห็นผลจริง หลังก็ทำไม่มีอาการบวม ไม่มีรอยเขียวรอยช้ำหลังทำเลย ทำเสร็จเรากะแม่ไปดินพารากอนต่อสบายๆเลยค่ะ  

รูปนี้ไม่ได้แต่งอะไรเลยแสงจากคลินิกล้วนๆ แค่ใส่การ์ตูนปิดนิดหน่อย

ก่อนทำ รอยเหี่ยว ถุงใต้ตาชัดมากค่ะ แก้มก็ย้วย

หลังทำ รูปนี้ถ่ายหลังทำเสร็จทันทีค่ะ รายต่างๆจางมาก หน้าก็ยกกระชับเห็นได้ด้วยตาเลย

สังเกตเลยรอยเหี่ยวใต้ตาของแม่หายไป หน้าดูยกกระชับขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลย ถุงใต้ตาหาย ขอบตาคล้ำก็ดีขึ้น หน้าย้อยๆก็ดูกระชับหน้าดูเล็กและหน้าเรียวขึ้นเลย หมอบอกหลังทำเสดเห็นผล 20-30% หลังจากนี้ 1 เดือนมันยิ่งจะกระชับมากขึ้น แค่หลังทำเสดก็เห็นผลขนาดนี้แล้ว อีกเดือนนึงคงชัดมากกว่าเดิม เดี๋ยวจะมาลงรูปให้ดูนะคะ นางปลื้มมาก หน้าเด็กหน้าเรียวเหมือนพี่สาว 555 นางว่าอย่างงั้น
      มันแตกต่างจริงๆค่ะ ไม่ใช่แค่ลดริ้วรอยให้หน้ากระชับเท่านั้นยังได้ปรับหน้าเรียวเป็นของแถมด้วย คุ้มค่าจริงไม่เสียเงินไปเปล่าๆ แน่ค่ะ
เป็นเลเซอร์หรืออะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-15 11:27:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ใช่เลเซอร์ค่ะ เป็นคลื่นอัลตร้าซาวน์ค่ะ ยิงลงผ่านชั้นไขมันผิวเลยไม่ไหม้เหมือนเลเซอร์ค่ะ
เหมือนยกกระชับหน้าไปในตัว หน้าดูเรียวขึ้นเลย อิจฉาๆ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะอยากไปทำบ้างจังค่ะ แต่กลัวแพง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้