ดู: 1274|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกเลือกซิลิโคนยี่ห้อไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกเลือกซิลิโคนยี่ห้อไหนดี

เราแนะนำซิลิโนยี่ห้อ เมนเตอร์ เพราะสินค้ารับรองความปลอดภัย มีเลข s/n ข้างกล่องรับรองว่าปลอดภัยค่ะ

ที่หมอนิยมก็มียีห้อเมนเตอร์  ราคาจะสูงนิดนึงแต่คุณภาพรับรองปลอดภัยเพราะมีเลข s/n กำกับทุกชิ้น

ช่วงนี้มีข่าวซิลิโคนยี่ห้อซิลิเมด จากเพจคุณหมอสุรเวช ควรเลี่ยงยี่ห้อนี้ก่อนนะเพื่อความปลอดภัย

หมอที่เสริมให้เราบอกว่าอยากได้หน้าอกสวย ทรงเป็นธรรมชาติต้องใช้ซิลิโคนยี่ห้อเยยี่ห้อเมนเตอร์

ทรงหยดน้ำ ยี่ห้อเมนเตอร์ก็สวยนะค่ะเราเห็นเพื่อนเสริมมา ยังอยากเสริมเลย

เราอ่านรีวิว ส่วนใหญ่หมอเลือกใช้แต่ยี่ห้อเมนเตอร์ ซึ่งซิลิโคนมีเลข s/n กำกับทุกชิ้นเห็นหมอจะให้กล่องกลับบ้านด้วย
เพื่อนเราใช้ซิลิเมท นิ่มเป็นธรรมชาติมากค่ะ  ลองไปปรึกษษที่เลอแบ้งค็อคดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้