ดู: 1058|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต "ตัดหนังตาตก"

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค้ะ ขอเล่าประสบการณ์การทำตาของตัวเองให้ฟังค่ะ  เผื่อไว้สำหรับคนหาข้อมูล
ขอแชร์ตั้งแต่เริ่มเลือกหมอ ไปจนผลที่ได้นะคะ   เราอยู่ ตจว.  แต่เลือกที่จะทำกะหมอที่ กทม.
สาเหตุเพราะรีวิวหมอที่ทำตาใน ตจว. หาแทบจะไม่เจอ  เลยไม่อยากเสี่ยงค่ะ
ความรู้สึกตัวเองคือไม่อยากทำแล้วต้องแก้

หากการรีวิวของเราทำให้ใครไม่พอใจไม่ว่าจะเป็นคนอ่าน หมอ หรือคลินิก  ต้องขออภัยไว้ด้วยนะคะ
ไม่มีเจตนาจะทำให้ใครเสื่อมเสียชื่อเสียง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 14:30:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พิมพ์ไว้ยาว หายหมดเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 14:32:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมข้อมูลที่พิมพ์ไว้หายค่ะ บอกหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้