ดู: 1926|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ผ่านมา 1 ปี เสริมจมูกบีบีคลินิคแต่มีคนอยากเห็นพักฟื้นแค่ 3 วันเป็นยังไงมาดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

วันที่ 1

วันที่ 2

วันที่ 3

วันที่ 4 ไปทำงานล่ะค่ะ

วันที่ 5

1 ปีผ่านไป

จนถึงปัจจุบันค่ะ

ทรงสวยมากเลยค่ะ ขอไอดีไลน์ได้มั้ยค่ะ พอดีกำลังตัดสินใจไปทำ อยากสอบถามเรื่องข้อมูลอ้ะค่ะ
ทรงสวยมากๆค่ะ ช้ำน้อยมากๆด้วย
ดูไม่บวมเลย ดีจังคะ
สวยเหมาะกับหน้า ดูดีมากจ้า
บีบีหมอชัยรัตน์วางซิลิโคนแย่มาก แปะๆไว้ ไปแก้มาที่อื่นถึงได้รู้ว่าซิลิโคนเคลื่อนมาจนจะทะลุปลายละ ทำมาได้แค่สามเดือนเอง หมดประกันพอดี เสียความรู้สึกมาก
ไม่ช้ำไม่บวม พักฟื้นน้อย ดีมากเลยคะ เท่าไหร่ค่ะเนี่ย
โหไม่ช้ำไม่บวมเลย ดีจัง เห็นบางคลีนิคทั้งช้ำทั้งบวมเป็นครึ่งเดือนอ่ะ ช่วยแนะนำวิธีดูแลหลังทำให้ด้วยได้มั้ยคะ
โหไม่ช้ำไม่บวมเลย ดีจัง เห็นบางคลีนิคทั้งช้ำทั้งบวมเป็นครึ่งเดือนอ่ะ ช่วยแนะนำวิธีดูแลหลังทำให้ด้วยได้มั้ยคะ
พักฝื้นน้อยดีนะค่ะ ดีมากเลยอะ  
สวยโด่งไม่ช้ำ ทำมาแล้วปังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้