ดู: 2481|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเป็นเหมือนเราบ้าง ใส่ซิลิโคนไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพี่ๆ

วันนี้จะมารีวิวนมกันให้ดูหลังทำเสร็จใหม่ๆ เราเลือกซิลิโคนของยูโร 375,350 เพราะหน้าอกเราไม่เท่ากัน หมอเลยให้ใส่ไซด์นี้ ก่อนหลับเราได้บอกกับพี่พยาบาลไว้ว่าถ้าทำเสร็จแล้ว ถ่ายให้ดูหน่อย

รูปนี้คือถ่ายหลังทำเสร็จค่ะ เราเพิ่งทำมาได้อาทิตย์กว่าๆ คุณหมอเย็บแผลสวยค่ะ เย็บดีอยู่ไม่ดูเป็นตะขาบค่ะ ตื่นมาสิ่งแรกเลยคือเจ็บค่ะ เจ็บ        จริงๆๆ คอนเฟิร์ม ต่อให้หมอมือเบาแค่ไหน หรือใครบอกว่าทำนมไม่เจ็บ เราขอคัดค้่านค่ะ  เพราะมันเจ็บมากๆๆๆๆ ระบมหนักเลย เรานอนไม่หลับเลยค่ะหลังทำเสร็จแล้ว ต้องกินยากลุ่มแก้แพ้ ที่ทำให้หลับ ถึงจะหลับได้ ยอมรับค่ะ ว่าทรมานจริงๆ  แต่พี่ๆพยาบาลที่นี่ดูแลดีค่ะ คอยให้กำลังใจเราตลอดเลย พี่เค้าหลอกเราว่า "ทนหน่อยนะ เพื่อนมสวยๆ" ฟังแบบนี้ก็ต้องอดทนซิครัชชช ก็ทนค่ะ พันผ้าที่หน้าอกตลอด จนกว่าจะตัดไหม 2-3 วันล้างแผลทีค่ะ อ่อ.....ลืมบอก เราทำที่เดอะซิบ คลินิก เราทำของยูโร ที่เลือกเพราะถูกกว่าเมนเตอร์ แต่คุณภาพดีเหมือนกัน ที่นี่เค้าให้กล่องซิลิโคนกลับบ้านเลย เลยทำให้เรามั่นใจว่าของแท้จริงๆ ไม่ใช่ซิลิโคนจีนแดงแน่

ก่อนทำ-หลังทำค่ะ

อายจัง   เพราะหน้าอกเรามีปัญหาตรงหัวนมยานด้วย แต่คุณหมอบอกว่าให้เสริมหน้าอกไปก่อน แล้วค่อยมาทำหัวนมทีหลัง ตอนนี้เราก็รอแค่ตัดไหมค่ะ หวังว่าตัดไหมแล้ว จะใช้ชีวิตง่ายขึ้น ถ้าถามว่าตอนนี้ยังเจ็บอยู่มั้ย ไม่เจ็บมากแล้วค่ะ แต่ก็เวลานอนหรือตื่นนอน ยังมีเสียวๆบ้างค่ะ แต่ดีกว่าวันแรกเยอะมากๆๆๆ

แนะนำเลยค่ะ ใครที่จะทำหน้าอก ให้ลางานเลยค่ะ 3 วันแรก วันที่4 ทำงานได้ตามปกติค่ะ เด๋วถ้าเราตัดไหมแล้วจะเอารีวิวมาฝากพี่ๆอีกนะค่ะ อ่อออ.....ลืมบอก เราทำช่วงโปรโมชั่น 70,000 บาท ฟรีค่าดมยา+อัพไซด์ เห็นว่าหมดโปรสิ้นเดือนนี้ ถ้ายังไงลองโทรไปสอบถามดูนะค่ะ Hotline : 089-9034966
เหมือนหน้าอกไม่เท่ากันเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-24 16:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกหน้าอกเราไม่เท่ากันอยู่แล้วค่ะ แต่อาจจะเป็นตอนพี่เค้าจับเราถ่ายอ่าค่ะ เลยดูเอียงๆ
ไม่ทำที่ รพ ละคะ จะได้ไม่เจ็บ เพราะทำใน รพ เค้าจะให้ยากลุ่ม แก้ปวดรุ่นแรง ฉีดเข้าเส้นเลย และก็ ยามอฟิน ไรงี้ อ่าคะ ยาแก้แพ้ จะหลับได้เหรอคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-24 16:39:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lolakitty ตอบกลับเมื่อ 2015-11-24 16:35
ไม่ทำที่ รพ ละคะ จะได้ไม่เจ็บ เพราะทำใน รพ เค้าจะให้ย ...

ที่นี่ก็มีนะค่ะ ยาแก้ปวดรุนแรง ฉีดให้แล้วค่ะหลังทำ เราก็นอนพักที่คลินิกสักพัก พอฟื้นก็ดีขึ้นกลับบ้านได้ค่ะ แต่พอหมดฤทธิยานะซิค่ะ ก็ยังเจ็บ แต่เพื่อนอีกคนที่ทำนม เค้าบอกว่ามันเป็นเรื่องปกติ เราเลยไม่ได้กังวลอะไร
alizaa_1234 ตอบกลับเมื่อ 2015-11-24 16:39
ที่นี่ก็มีนะค่ะ ยาแก้ปวดรุนแรง ฉีดให้แล้วค่ะหลังทำ ...

ตอนเราทำใน รพ อ่าคะ ที่ นนทเวช มีพยาบาลมาฉีดยา ทุกๆ6ชม เลยไม่เจ็บ ไม่รู้สึกเลย แค่หนักๆหน้าอกเท่านั้นเอง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-24 17:04:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lolakitty ตอบกลับเมื่อ 2015-11-24 16:44
ตอนเราทำใน รพ อ่าคะ ที่ นนทเวช มีพยาบาลมาฉีดยา ทุกๆ6 ...

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-26 15:32:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เราจะมาอัพเดทนมเราให้ดูนะค่ะ หลังจากตัดไหมแล้ว อาทิตย์หน้าเราก็จะเข้าไปนวดนมค่ะ เพราะที่นี่เค้าแถมนวดนมให้ฟรี จริงๆแล้วเรายังต้องใส่สปอร์ตบาร์นะค่ะ แต่เราอยากโชว์นมบ้าง เลยแอบเกเร1วันค่ะ คริๆๆ ใส่บาร์ปีกนกแทนสปอร์ตบาร์ 5555

จะบอกว่าปลื้มอ่าค่ะ ปลื้มจริงๆๆ คุณหมอทำนมเราสวยมากก หน้าอกชิดสวย คือประทับใจจริงๆค่ะ ขนาดยังไม่ได้นวดนมนะค่ะ ยังดูเป็นธรรมชาติเลยอ่า ชอบๆๆๆ

S__7798840.jpg (229.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

อยากเห็นรอยแผลเป็นค่ะ สะดวกให้ดูไหมคะ เราก้ทำที่นี่เหมือนกัน แต่แผลไม่สวยเลย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-11 16:23:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jannine ตอบกลับเมื่อ 2015-12-11 02:03
อยากเห็นรอยแผลเป็นค่ะ สะดวกให้ดูไหมคะ เราก้ทำที่นี่เหมือนกัน แต่แผลไม่สวยเลย

ได้ค่ะ แต่แผลเราโอเคอยู่นะ อาจจะแล้วแต่ผิวของแต่ละคนรึป่าวค่ะ เด๋วเอารูปให้ดูนะค่ะ
ใส่เสื้อกล้ามแล้วทรงดูสวยเลยอ่าค่ะ เริ่มเข้าทึ่แล้วป้ะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-12 17:00:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mixs ตอบกลับเมื่อ 2015-12-12 00:50
ใส่เสื้อกล้ามแล้วทรงดูสวยเลยอ่าค่ะ เริ่มเข้าทึ่แล้วป้ะคะ

ใช่ค่ะ เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ ที่นี่เค้าแถมนวดนมให้ด้วยนะค่ะ แต่เรายังไม่ได้เข้าไปทำเลย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-12 17:02:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizaa_1234 เมื่อ 2015-12-12 17:11

เราอัพโหลดรูปไม่เป็นอ่าค่ะ อยากโชว์มากเลยว่าแผลนมเราสวยจิงๆ แต่ทำไม่เป็น คือไฟล์ใหญ่ไปค่ะ ใครทำเป็นช่วยสอนหน่อยค่ะ

ทำไมแต่ละคนทำถูกแพงไม่เท่ากันเลยคะ
ของเราแสนกว่าบาท แพงมาก ไม่สวยด้วย เสียใจ

แสดงความคิดเห็น

ตอนเราทำเป็นช่วงโปรโมชั่นอ่าค่ะ ตอนนี้เข้าที่แล้ว สวยเป็นธรรมชาติเลยค่ะ ตัวเองทำมากี่เดือนแล้วค่ะ  โพสต์ 2016-3-13 12:27
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้