ดู: 1193|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหลังทำนม 2 สัปดาห์กับหมอแอน ดูอกชิดดีจุง!

[คัดลอกลิงก์]
แวะมารีวิวเพื่อนๆ ดั่งโด่งกันนะค่ะ เผื่อจะได้เป็นตัวอย่างให้เพื่อนที่คิดจะเสริมหน้าอกได้ตัดสินใจอะไรได้ง่ายขึ้น เมื่อ 2 สัปดาห์เราไปเสริมอกที่ The sib clinic มา เราติดตามเป็นเพื่อนใน Facebook หลายๆ คลินิก ตอนนี้มีโปรโมทที่เดอะซิปว่า ลด20,000 บาท โทรจองด่วน 088-2228660 เท่านั้นแหละรีบโทรไปสอบถามเลย เพราะคำว่าลดเลยจัดไปซะ! (แอบเค็มนิดหน่อย) แต่คิดแล้วก็คุ้มค่านะอุสาห์หาข้อมูลดูคลินิกโน้น คลินิกนี้มาเปลี่ยบเทียบเรื่องค่าใช้จ่ายกับประสบการณ์ผลงานของหมอแต่ละคน ก็มาจบที่หมอแอน เราเลือกเพราะว่าหมอเขาเป็นผู้หญิงที่สำคัญเห็นรีวิวที่โชว์หน้าอกที่เขาทำกันมาหลายๆ คนก็สวย ทำแล้วดูเป็นธรรมชาติดี ไม่เป็นบร็อค ซึ่งจริงๆ แล้วพื้นฐานเราก็พอมีหน้าอกอยู่บ้างนะ ใส่ชุดชั้นในคัพ A พอมีเนื้ออยู่บ้าง คุณหมอแนะนำให้เราใส่ ทรงกลม 350cc. ก็กำลังสวย ไม่ใหญ่มากจนเกินไป พอทำออกมาทีแรกมันบวมมากเลย นึงว่าจะใหญ่มาก แต่ตอนนี้ผ่านมา 2 สัปดาห์เริ่มเข้าที่ละ น่าจะเหลือประมาณคัพ C สวยๆ

สวยจังค่ะ เราก็ดูที่นี่ไว้เหมือนกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 08:43:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
alizaa_1234 ตอบกลับเมื่อ 2015-11-24 18:40
สวยจังค่ะ เราก็ดูที่นี่ไว้เหมือนกัน

ขอบคุณมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 08:44:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ทำแล้วไม่เสียใจแน่ๆ คุณหมอทำดูแล้วเหมือนธรรมชาติค่ะ
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้