ดู: 30209|ตอบกลับ: 244
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนม 375cc ,BB clinic เริ๊ศศ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทำนมมาค่ะ วันนี้ครบ 27 วัน
ทำที่ BB clinic ค่ะ 375 cc ชอบมาก
คุณหมอน่ารัก พยาบาลบริการดีค่ะ
เวลาใส่เสื้อผ้ามั่นใจขึ้นเยอะค่ะ ใครบอกว่าเจ็บเหมือนรถบรรทุกทับ ไม่จริงค่ะ เจ็บแค่คืนแรกเท่านั้น 5555

อยากสวยต้องอดทนค่ะ คือจะบอกว่าเราทำทั้งทีต้องดูให้ดีๆนะค่ะ มันอยู่กับเรานาน ‪
#‎รีวิวไว้เผื่อใครกำลังสนใจหาที่ทำนม‬
‪#‎ไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไรนะค่ะแค่อยากจะบอก‬

ทรงสวยดีค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
น้องนมสวยดีคะ สนใจบีบีเหมือนกัน
สาขาไหน ราคาเท่าไหร่
ราคาเท่าไหร่คะ แล้วใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ทรงสวยคะ ขนาดกำลังดี ชอบบบบ
น้องนมสวยมากๆเลย เจ็บมากมั๊ยค่ะ
น้องนมดูดีจังคะ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ
น้ำหนักส่วยสูงเท่าไหร่อะค่ะ พอดีสนใจ
ทรงสวย ขนาดกำลังดี ซิลิโคนของอะไรค่ะ
ซิลิโคนอะไรใคร สวยเริ่ดดมากๆๆๆ
อยากเห็นก่อนทำจ้า น้องนมสวยมาก
สวยจังคะ ดูเหมาะกับ จขกท มากคะ
เสริมมา ปังมาก  สวยมาก
สวยจัง หน้าอกใหญ่สวยมากจ้า
สวยสวยและใหญ่มากกก
สวยคะ อยากทำบ้างจังเลย
ืทรงสวย เสริมที่บีบีสาขาไหน
ทรงสวย ราคาเท่าไหร่
ทำมาน้องนมสวยดีนะคะ
อยากทำที่ บีบี เหมือนกันคะ ไม่ทราบทำที่สาขาไหน
ซิลิโคนอะไรคะ ที่บีบี ทำที่สาขาไหน
ซิลิโคนอะไรคะ ที่บีบี ทำที่สาขาไหน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้