ดู: 2835|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวตาสองชั้นกับคุณหมอกีรพรรดิ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย palaloyploy เมื่อ 2015-11-11 09:21

สวัสดีค่ะ เป็นการรีวิวครั้งแรกของพลอยนะคะ กับการทำตาสองชั้นกับคุณหมอกีรพรรดิ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ โทรจองกับทาง รพ.เดินทางไปทำตามาเมื่อวันที่ 7 พฤศจิกายน 2558 นัดเที่ยงค่ะ แต่กว่าจะคุยกับเจ้าหน้าที่ จ่ายเงิน แล้วก็ได้ทำจริงตอนบ่าย 2 ค่ะ เข้าไปในห้องผ่าตัดพยาบาลก็ชวนคุยนะคะ เป็นกันเองมากเลย จากนั้นหมอก็เข้ามาค่ะ ได้ปรึกษากับหมอนิดหน่อยแล้วก็ทำเลย พลอยเป็นคนตาสองชั้นอยู่แล้วนะคะ แต่หลบใน ไม่พอใจกับชั้นตาตัวเองค่ะ ค่อนข้างเห็นไม่ชัด เวลากรีดอายไลน์เนอร์หนังตาลงมาบังหมดเลยค่ะ ก่อนที่จะฉีดยานอนหลับ หมอกับพยาบาลก็ชวนคุยนะคะ แล้วภาพก็ตัดไปตอนไหนไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีเสร็จแล้วค่ะ ไม่เจ็บเลย แต่ตอนทำเสร็จค่อนข้างบวมนิดหน่อยนะคะ ตอนนี้อยากเห็นตอนตาเข้าที่มากเลย เวลานี้ค่อนข้างพอใจนะคะเพราะชั้นตาไม่บวมมากเท่าไหร่

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
รอยุบเเล้วต้องสวยเเน่นอน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 23:23:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
happy2gether ตอบกลับเมื่อ 2015-11-15 20:45
รอยุบเเล้วต้องสวยเเน่นอน

ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 23:25:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: รีวิวตาสองชั้นกับคุณหมอกีรพรรดิ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

มาอัพเดทตาสองชั้นค่ะ หลังจากหายไปซักพัก พอดีติดภารกิจค่ะเลยไม่มีเวลามาอัพเดทเลย 20 กว่าวันผ่านไป แท่น แทน แท้น !!!

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
ชั้นชัดและสวยมากเลยจ้าาาาาา
ความรู้ว่าหน้าขึ้นมากเลยค่ะ
ตา 2 ชั้นสวยมากค่ะ เห็นชั้นตาชัดมาก
ตาสวยมากเลยค่ะ
ชั้นตาสวยมากเลยยยย
ตามสวยมากกกเลยค่ะ ดูเห็นชั้นตาสวยค่ะ
ตาโตสวยมากเลยค่ะ
ยุบแล้วสวยมากกก
สวยมากจ้าาาาาาา
ตอนนี้ตาเป็นไงบ้างคะ ช่วยรีวิวหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้