ดู: 1645|ตอบกลับ: 2

[ทำตาสองชั้น] รีวิวทำตาสองชั้น กรีดตาสองชั้น โดยคุณหมอปิยะ รังรักษ์ศิริ นิดาสกิน สยามสแควร์

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวทำตาสองชั้น กรีดตาสองชั้น โดยคุณหมอปิยะ รังรักษ์ศิริ นิดาสกิน สยามสแควร์

แชร์ประสบการณ์กรีดตาสองชั้น ทำตาสองชั้นกับ คุณหมอปิยะ รังรักษ์ศิริ ค่ะ ปรกติแล้วตาติ๊กมันจะไม่เท่ากันคือ ตาด้านในมีสองชั้น แต่ฝั่งหางตาไม่เห็นชั้นเปลือกตาเลยค่ะทั้งสองข้าง ทำให้ดูหน้าหมองตาเศร้ามาก ปรึกษาคุณหมอปิยะแล้วก็ตัดสินใจทำค่ะ เอารูปมาฝากให้ดูด้วย ตอนคุณหมอผ่าตัดเลย เห็นเองก็กลัวๆแต่ทำออกมาแล้วรู้สึกดีและประทับใจฝีมือคุณหมอมากค่ะ ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนแล้ว ตาเริ่มเข้าที่มากขึ้น ติ๊กเองก็ทำตามคำแนะนำคุณหมอทุกอย่าง วิธีการดูแลทำตามทุกอย่าง ผลออกมาดีมากๆค่ะ หน้าตาเหมือนเปลี่ยนไป แต่รักตาตัวเองมากขึ้นจริงๆค่ะ ภาพหวาดเสียวหน่อยแต่เอาเป็นเคสให้คนที่ศึกษาจริงๆไว้ดูนะคะ ว่าคุณหมอทำยังไงค่ะ

โพสต์ 2015-11-9 10:09:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคะ สำหรับความรุ้ที่ให้เป็นวิทยาทานคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้