ดู: 810|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 14 วัน Absolute beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
รูปแรกเป็นรูปวันที่ 4 ค่ะ

รูปนี้ครบ 14 วันค่ะ พุ่งนี้ก็จะไปตัดไหมแล้วค่ะ อยากทราบว่าตอนตัดไหมเจ็บไหมค่ะ? กลัวเจ็บ

ของเราก็เสริมมาแบบทรงกลมค่ะ เนื้อทราย แบบที่หลายๆคนเสริมมา ไม่เหมือนสิบล้อทับเลย

มีแน่นๆบ้างเพราะผ้าพันไว้ 2-3 วันแรกเองค่ะ แล้วก็มีปวดบ้างนิดหน่อย ทำคิว แรกของวันเลย

ตอนบ่ายสองโมง กลับบ้านตอนสี่โมงกว่าๆค่ะ เดี๋ยวว่างๆจะมาอัพเดทอีกนะค่ะ ฝากติดตามค่ะ

ขอข้อมูลหน่อยค่ะ//มีรูปก่อนทำไม//กี่CCค่ะ//หนัก กับ สูง เท่าไรค่ะ//ขอบคุณค่ะ
สวยค่ะใส่เหนือหรือใต้กล้ามเนื่อค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้