ดู: 21742|ตอบกลับ: 244
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมนู วันนี้ หรือ วันไหน สไตล์ Opel

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่มีรูปปลากรอบหรอครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 18:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากกินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
เห็นแล้วชักเริ่มหิวแล้วอ่ะ น้ำยายไหลอ่ะ 5555++
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 18:41:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาแผนที่มาโชว์ให้รู้ดำแดงกันไปเลย ต่อจากนี้โอเปิ้ล รวยแน่นอน อิอิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 18:45:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใครน้า ช่างกล้ากินเสดจาถ่ายรูป ผลักชามมาทางเราสะงั้น หมดสวยเรยเรา

ปล.ยังอิ่มอยู่จนถึงบัดนาว
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 19:10:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังจะเริ่มเกิดศึกชิงอาหารแล้ว อิอิ
55555+ ขำกั้งอ่า
วันนี้เปนอีกหนึ่งวันที่ดีจัยมั่ก ๆ
ที่เพื่อน ๆ ที่น่ารักสองคนแวะไปอุดหนุนอาหารที่ร้านของโอเปิ้ล
ตะหากก้อพี่เอ เหนพี่เอตกก๊ะจัยเลยอ่า
ม่ายนึกว่าจาไปเจง ๆ อิอิ
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ๆ ที่หั้ยกันน้าคัฟ
สำหรับเรื่องอาหาร อร่อยหรือป่าว
อันนี้จาขึ้นอยู่กะแต่ละคนอ่าคัฟ
ยังงัยถ้าว่าง ๆ แวะไปหาก้อได้น้าคัฟ
ม่ายต้องไปทานหรอกคัฟ
แค่แวะไปทักทาย โอเปิ้ลก้อดีจัยมั่ก ๆ แล้วน้าคัฟ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 19:16:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รักรีบนจังเยย อิอิ
เห็นแล้ว น้ำลายสอเลยครับ
อาหารน่าทานมากครับ พี่โอเปิ้ล

ถ้ามีโอกาสวันหลังจะไปอุดหนุนนะครับ
ข้าวหน้าไก่!!!!!!!!!!   

แอร๊ยยยยยยย   อิ่ม{:13_916:}
เห็นแล้ว น้ำลายสอเลยครับ
อาหารน่าทานมากครับ พี่โอเปิ้ล

ถ้ามีโอกาสวันหลังจะไปอุดหนุนนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-7-16 19:26

ขอบคุณน้าคัฟแบงค์
ดีจัยที่คนหล่อมาหาที่ร้าน คิ คิ
ข้าวหน้าไก่!!!!!!!!!!   

แอร๊ยยยยยยย   อิ่ม{:13_916:}
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-16 19:31

เชื่อแล้วเพื่อนปลาว่า อิ่ม อิอิ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 19:34:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหนจาเจง หันปากเจอแต่เพือนปลาจ้วงเอาจ้วงเอา อิอิ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 19:37:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 ความสามารถพิเศษ ในกระเพาะมีหลุมแบล็กโฮลอยู่
หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากไปกินด้วยจังเลย  อยากเจอโอเปิ้ลๆๆๆๆๆๆ
เสา อาทิตย์ เปืดไหมครับ  ผ่านประจำ เดี๋ยว แวะไป อุดหนุน นะครับ  โอเปิ้ล
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้