ดู: 3223|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[b][color=Red][font=Times New Roman]+++โอ้ว..แม่เจ้า!!มันงามได้แค่นี้จริงๆ+++ [/

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อก่อนก็ไม่เคยคิดอยากจะทำศัลยกรรมบนใบหน้า แต่พอเดินไปตามท้องถนนในเมืองไทย
ก็เห็นแต่คนสวยๆ งามๆ ขาวๆ หมวยๆ อึ๋มๆ กันทั่วเมือง ต่อมอยากสวยก็เลยกระตุ้นขึ้นมาสิคะ
เฮ้อ...ลองกับเขาบ้างสิว่าเป็นอย่างไร เออนะ..ความรู้สึกก่อนทำศัลยกรรมฯ เนี่ย มันน่ากลัว น่าสยดสยอง
อย่างที่หลายๆ คนกลัว แต่เอาน่า...อยากดูดีเหมือนคนอื่นเขานี่ ลองก็ลองว๊ะ อย่างน้อยมันต้องดูดีขึ้นมาแน่นอน
ด้วยความที่เราไม่ค่อยชอบเข็มฉีดยาหรือมีดหมอ อะไรพวกเนี่ย ห่างได้เป็นห่างก็จะดีกับตัวเอง
แต่พอได้ลองไปทำเท่านั้นหล่ะ โอ้ว..แม่เจ้า...คราวนี้มันตามมาเรื่อยๆ
เดี๋ยวอยากเสริมนั่นเสริมนี่ แก้นั่นแก้นี่ ตอนนี้ความรู้สึกก็เฉยๆ กับเรื่องเข็มฉีดยาและมีดหมอแล้วหล่ะ
แล้วชีวิตเรายังขาดอะไรอีกหล่ะเนี่ย????? โอ้ว...แต่ไม่ได้....ไม่ด้าย....ค่ะ
จะแก่แค่ไหนขอสวยขอดูดีไว้ก่อนดีกว่าค่ะ ปล่อยคนอื่นเขาแก่ไปตามวัยของเขา แต่เราก็กระชากวัยหน่อย
มันเร้าใจดีเนอะ เนี่ยกว่าจะได้ความงามมาแต่ละอย่างนะ ยอมทนทรมานกันยาวนานเป็นวัน อาทิตย์ เดือน
กว่าจะผ่านมันมาได้นะ โอ้ว....แม่เจ้า อยากสวยต้องทนเจ็บ ว่างั้นเถอะ
แล้วพวกเราชาวดั้งโด่งคิดว่างัยหล่ะ...มาช่วยกันออกความเห็นกันดีกว่า ว่าแต่ละคนคิดอย่างไร

DSC01048.JPG (516.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

อายุ 30 ปี

อายุ 30 ปี

latest photoes 009.JPG (188.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เนี่ย..คิดว่าพัฒนาแล้วนะ

เนี่ย..คิดว่าพัฒนาแล้วนะ

latest photoes 010.JPG (184.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

คิดว่าดูดีกว่าภาพแรกมากมาย

คิดว่าดูดีกว่าภาพแรกมากมาย

latest photoes 013.JPG (182.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ลองเปรียบเทียบกับภาพแรกดูสิ...ไม่เข้าใจตัวเองเหมือน ...

ลองเปรียบเทียบกับภาพแรกดูสิ...ไม่เข้าใจตัวเองเหมือน ...

DSC01047.JPG (441.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ภาพด้านหน้าค่ะ

ภาพด้านหน้าค่ะ

latest photoes 016.JPG (205.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ถ้าเปลี่ยนแปลงตั้งแต่แรก ชีวิตเราคงเปลี่ยนแปลงตั้ง ...

ถ้าเปลี่ยนแปลงตั้งแต่แรก ชีวิตเราคงเปลี่ยนแปลงตั้ง ...

latest photoes 019.JPG (256.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

มาถึงวันนี้คิดว่าพอใจล่ะ

มาถึงวันนี้คิดว่าพอใจล่ะ

latest photoes 017.JPG (219.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

มันได้เท่านี้จริงๆ ค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวดั้งโด่ง ...

มันได้เท่านี้จริงๆ ค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวดั้งโด่ง ...
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-12 02:28:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้อายุ 36 ปีแล้วค่ะ ถ้าเพื่อนๆ ในเวบนี้กำลังหาข้อมูลอยู่หรือว่าหาข้อมูลอย่างถี่ถ้วนแล้ว ก็รีบตัดสินใจทำเถอะค่ะ เวลาไม่คอยท่า โอกาสไม่คอยใคร ใครทำก่อนโอกาสดีๆ อาจจะเข้ามาหาคุณ โดยที่คุณไม่ได้ตั้งตัวรับ ขออวยพรให้เพื่อนๆ ทุกๆ คนในดั้งโด่งคลับโชคดีทุกคนค่ะ สวยๆ กันถ้วนหน้านะจ๊ะ
ดุดีขึ่นมากเลยค่ะ ไก่งามเพราะขนคนงามเพราะแต่ง สว่นตัวก็ดุกDขึ่นเพราะแพทร์เหมือนกันค่ะ สู้ๆๆ ผู้หญิงอย่าหยุดสวย
อืม สวยขึ้นจิงๆนะเนี๊ย  คิดไม่ผิดหรอกครับ มาให้กำลังใจครับ
สวยค่ะ หน้าเด็กได้อีก ควาามสวยไม่ต้องรอชาติหน้า
แค่ใจกล้า(ไม่กลัวมีด) + มีตังค์ อันหลังนีีสำคัญมาก 5555+
สวยค่ะ หน้าเด็กลงเลย คิดไม่ผิดหรอกค่ะที่ทำ
สวยค่ะ คิดถูกมากมายค่ะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
เปนอีกหนึ่งกระทู้ ที่สร้างความมั่นใจในการเสริมจมูกมากค่ะ อายุเราพอกันค่ะ นี่สามสิบสี่ค่ะ อย่างที่คุณพี่เจ้าของกระทู้ว่าค่ะ
ใครทำก่อน ตัดสินใจก่อน ก็โอกาสดีๆเข้ามาก่อน ถ้าเปนไปได้จะเหาะไปทำซะวันนี้เรยค่ะ รอไม่ไหวจิงๆ เฮ้ออ ต่อมอยากสวย
ทำงานหนักมั่กๆ สวยขึ้นจิงๆค่ะ ดีใจด้วยค่ะ
เจ้าของกระทู้ หน้าเด็กลงเลยคร่าาาาาา  สวย..เลยค่า
จมูกสวยครับ

คุณดูไม่แก่เลย
สวยแล้วคร่า
จมูกสวยรับกับหน้า จขกท มากค่ะ  
ดูเด็กลงนะคะ  ..
ว่าแล้วก็อยากลดอายุตามมั่งจัง แต่กำลังหาหมอที่ถูกใจอยู่  

P.S. อายุเป็นเพียงตัวเลข อิอิ..
โห...สวยขึ้นมากเลยอ่ะ...มีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย อยากลองทำดูบ้างแต่ที่บ้าน
บอกว่าแก่แล้วจะทำไปทำไม...เฮ้อ!!! 2 จิต 2 ใจ เหมือนกัน อยู้บนคานมาก็นานจนชินแล้วจะอยากสวยไปไหนนะเรา
แต่มาเห็นแบบนี้แล้ว...เอาวะ! สู้วุ๊ย!!! ขอบคุณ จขกท.มากเลยนะคะ ที่เป็นแรงบรรดาลใจให้อีกครั้ง...
ทำกับหมอท่านใดคะ สวยคะ ดูเด็กลงมาก มากเลย เราอายุก้อสามสิบปลายแล้ว ได้กำลังใจเยอะเลย
อยากสวย แต่ทรัพยากรมีจำกัด ขอเก็บตังค์เร็วๆ แป๊บ จะตามไปทำอีกคนค่า
สวยขึ้น และดูเด็กลงค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-8 03:09:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขโดยคุณหมอชลธิศค่ะ
สวยค่ะ ชอบมากเลย คิดถูกต้องแล้วค่ะเห็นด้วยอย่างยิ่ง
งามอย่างมีคุณค่ามากๆค่ะ สวยและหน้าเด็กมากๆเลยนะคะ
สวยขึ้น หน้าเด็กลงเยอะเลยค่ะ แล้วทำไรไปบ้างคะ ช่วยเล่าหน่อยได้มั้ยเอ่ย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ชอบตาคุณพี่มากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้