ดู: 687|ตอบกลับ: 0

[ทำจมูก] บุญรัตน์คลินิกการแพทย์ (หมอบุญถิ่น) ปรึกษา

[คัดลอกลิงก์]
            พยายามเลื่อนกระทู้เก่าๆ แล้วแต่หาไม่เจอเลยครับ  ผมอยากรู้ว่าผมควรทำที่นี่ดีไหม บ้างก็บอกว่าดีบ้างก็บอกว่าไม่ดี สับสนไปหมดอยากรู้ว่าคุณหมอใช้ซิลิโคนแบบไหนอะครับ สำเร็จรูป หรือ เหลาเองแล้วเนื้อซิลิโคนแข็งไหมครับ ผมมีจมูกเป็นทุนเดิมอยู่แล้วครับค่อนข้างโด่งเลยทีเดียว แต่จมูกผมมีฮัมครับไม่รู้เขียนถูกหรือเปล่า เลยทำให้ปลายจมูกตก แล้วปลายจมูกก็บานนิดๆ ( นิดๆ^^ ) ถ้าเสริมคงช่วยได้เพราะผมอยากให้มันเป็นทรงแล้วโด่งขึ้นกว่านี้หน่อยนึง  อยากทราบว่า ถ้าเสริมกับหมอบุญถิ่น หมอจะเหลาฮัมออกให้ไหมครับแล้วเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเท่าไร ผมมีงบอยู่ประมาณ 10,000 หรือผมควรมองหาที่อื่นดี หรือ มีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้