ดู: 728|ตอบกลับ: 1

พลอยทำปากกระจับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ploy4898 เมื่อ 2015-10-9 17:16

ชื่อพลอยค่ะ  อยากหน้าหวานเลยตัดสินใจทำปากกระจับ
วันนี้มาลงรีวิวปากกระจับให้โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
ตอนนี้ทำงาน  แทบไม่อยากขาดงานเลย  ก็เลยไปทำวันอาทิตย์
วันจันทร์ก็ไปทำงานใส่แมสไป  หายสนิทประมาณ 3 อาทิต
มาทำครั้งแรกเพราะชื่อเสียงดี ก็เลยทำจมูกที่นี่ด้วยแล้วเพิ่ง
มาทำปากกระจับ  อยากหน้าสวย  หน้าหวานกว่าเดิม
เลยทำ  พอทำเสร็จก็โอเคนะชอบมากเล๊ยย
เวลาทานอาหารก็ทานอาหารอ่อน  ไม่รสจัด  ไม่งั้นแสบมากอ่ะ
ของพลอยทำแบบเลเซอร์นะ  พลอยอยากให้มันหายเร็ว
เลือดไม่เยอะด้วย ดี๊ดีค่ะ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2015-10-10 09:24:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปทรงกระจับสวยดีค่ะ แต่หายบวม คงสวยมากๆ เรากำลังจะไปทำเหมือนกัน วันที่ 16 ตุลา  แอบกลัว แต่อยากสวย หายไวๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้