ดู: 2168|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับในฉบับของผู้ชาย โดยคุณหมอนัส เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เนท นะคับ เนทพูดไม่เก่งนะ ฮ่าๆ มาเริ่มเลยละกัน !!  เนทไปทำปากกระจับมาคับทำที่เมโกะ คลินิกกับคุณหมอมนัส ที่ทำก็เพราะว่า ปากบนมันหนากว่าปากล่าง อยากให้มันเล็กลง เป็นรูปเป็นทรงมากกว่านี้อ่ะคับ วันที่ปรึกษาคุณหมอก็ไม่ได้มีแบบอะไรเลยคับ ให้คุณหมอออกแบบให้มันเข้ากับหน้าเราจะดีกว่า ก่อนทำก็เอาปากกาเมจิกวาดปากนะ หมอบอกจะทำทรงนี้น๊า แบบนี้ เราก็ คับๆๆ โอเค ลงมือเล้ยยยยย ฉีดยาชาเลยคับ เจ็บนิดหน่อย จากนั้นก็ตึงละ  ไม่รู้สึกเจ็บละ แต่รู้สึกตัวตลอดว่าหมอกำลังตัดเนื้อปากเรานะ สยิวมั้ย 555 ไม่ต้องกลัวนะคับ ชิวมากกกก แปปเดียวก็เสร็จแล้ว รับยากลับบ้านได้คับ

ก่อนทำปาก ปากมันไม่เป็นทรงคับ

เห็นมั้ยคับว่ามันค่อนข้างหนา ละดูปากใหญ่ๆ T______T

4 วันคับ ไม่เจ็บเลย

7 วันคับ

ผมมาล้างแผลที่เจเจ  ตัดไหมวันที่วันที่ 7 คับ ไม่เจ็บเลย สบายมากๆ

14 วัน เริ่มเข้าที่ 80% ละ ก็ไม่เจ็บนะ แผลหายไวมากกก

ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้วคับ

หายเป็นปกติแล้วคับ แต่ก็นวดปากประจำนะ เดี๋ยวจะเป็นไตได้ คุณหมอบอก ^^

ก่อนทำ –  หลังทำคับ

จากรูปจะสังเกตเห็นว่า ปากกระจับเป็นรูปมากขึ้น กำลังพอดีสำหรับความต้องการของเรา ถ้าบางกว่านี้ก็จะหุบปากไม่สนิท และยิ้มไม่สวย เอาแต่พอดีคับ

เพื่อนๆคนไหนสนใจอยากทำปากสวย ได้รูป ปากกระจับ ปากบาง ปากเนี่ย มันเป็นอะไรที่ตัดแล้วตัดเลยนะ มันเอากลับคืนมาไม่ได้ หาอะไรแปะคืนก็ไม่ได้ อยากให้เพื่อนๆศึกษากันดีๆ ดูกันเยอะๆ  เพื่อนๆรู้จัก เมโกะ คลินิก อยู่ช่ายมั้ยคับ ขึ้นชื่อเรื่องฝีมืออยู่แล้ว คุณหมอก็มากประสบการณ์  รีวิวก็เยอะ ไม่ได้อวยอะไรนะ ไม่ใช่หน้าม้าอะไร เพียงแต่อยากแบ่งปันประสบการณ์ดีดีเท่านั้นเอง สำหรับเพื่อนๆที่ยังไม่มีที่ใดในใจ เนทแนะนำที่นี่ “ เมโกะ คลินิก ”
ปากกระจับสวย ธรรมชาติดีค่ะ
ดีครับ ทำไม่เว่อดีแต่ดูดีขึ้น
ปากสวยมากค่ะ
หล่อมาก  ปากสวยมากค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-15 12:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sasipim101 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-9 15:10
ปากกระจับสวย ธรรมชาติดีค่ะ

ขอบคุณครับ
ทรงปากสวยดีค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-21 18:04:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณครับ
ทรงสวยดีค่ะ คุณหมอออกแบบให้ด้วย
รักษาตัวประมาณกี่วันคะ ช่วงที่รักษาตัวทานข้าววิธีไหนคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 12:27:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mai_m ตอบกลับเมื่อ 2015-11-16 19:34
ทรงสวยดีค่ะ คุณหมอออกแบบให้ด้วย
รักษาตัวประมาณกี่วันคะ ช่วงที่รักษาตัวทานข้าววิธีไหนคะ

ทานข้าวปกติครับ แต่งดอาหารรสจัด
รักษาตัว 7 วันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้