ดู: 4390|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขูดฟิลเลอร์+เสริมซิลิโคนตั๊กแตน(หมอเชษฐ์)

[คัดลอกลิงก์]
ประทับใจกับจมูกใหม่ เลยอยากมารีวิวว!!! สิ่งดีดีต่อเพื่อนๆค่ะ

++ก่อนอื่นนะค่ะเราไปฉีดฟิลเลอร์มากับพี่ที่รู้จักกันปั้นทรงสวยทุกอย่างโอเคแต่ทรงดูทื่อๆแข็งๆไปนิดแต่ไม่มีปัญหาข้างเคียงเรื่องอื่น วันนึงคือแบบเกิดอาการอยากสวยถาวรแบบไม่ต้องมานั่่งคอยฉีดบ่อยๆๆแต่ก็กลัวเจ็บ เบี้ยว ทะลุ กัวจะดูใหญ่ๆทื่อๆ คือเป็นคนมโนไปก่อนทุกสิ่งอย่างอ่ะค่ะ5555

จากนั้นก้อเริ่มบ้าคลั่งมากในการหาข้อมูลทำจมูกอยู่หลายเดือน จนไปสะดุดตากับคำนึง "ซิลิโคนตั๊กแตน" งงเลยค่ะ ทีนี้ก้อนั่งศึกษาอย่างจิงจัง คือมันดีมากกก เป็นซิลิโคนที่ป้องกันการเบี้ยว เอียง ทะลุ ได้ดีที่สุดดดด  โหยยยยรอรัยอะค่ะ นั่งหาคลินิคต่อเยอะมว๊ากก จนไปเจอคุณหมอเชษฐ์ (Jintarak Clinic) ซึ่งป็นแพทย์ผู้เชี่ยวชาญที่ได้เข้าไปเรียนอบรมกับผู้คิดค้้้น"ซิลิโคนตั๊กแตน"โดยตรง จนได้ใบรับรองที่ถูกต้อง โหววว ความน่าเชื่อถือสูงไปอีกก รอรายยอ่ะ Let's goooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จากนั้นก้อโทรเข้าคลินิคไปปรึกษาเลยค่ะ++ไปถึงคำแรกหมอเจ็บไหม? หนูจะเอาทรงพุ่งๆ เอาโด่งโด่ง บลาาาา.....คือถามเยอะมว๊ากกก หมอน่ารักมากค่ะฮากันตลอด!!! พูดตรงไปตรงมา ทรงนี้เหมาะกับเราหรือไม่ ทำโด่งขนาดนี้ได้ไหม ทำแบบนี้ไม่เข้ากะหน้าเรานะ คือทุกอย่างหมอพูดตรงๆ

จากนั้นก้อถึงวันขึ้นเคียงค่ะกลัวเจ็บสุดๆตัวนี่สั่น ฉี่จะแตก โอ๊ยยประสาทพัง แต่ฮึบๆจำไว้สวยๆๆ อีกอย่างหมอบอกไม่เจ็บ คิดไว้ๆๆๆ พอไปถึงพยาบาลก้อทำความสะอาดรูจมูก ตัดขนจมูก ทายาชาทิ้งไว้ 1 ชม. จากนั้นทำรายหรอออ555 ไปเม้าต่อกะคุนหมอค่ะ เอารูปคนนู่นคนนี้ให้ดูหนูจะเอาแบบนี้ ทำเสดหนูจะสวยแบบนี้ไหม เวิ๊นนนมากก ต่อต่อ ทีนี้ก้อล้างยาชาทำความสะอาดหน้าค่ะ ทีนี้ก้อเป็นขั้นตอนฉีดยาชาที่ทุกคนพูดกันเป็นเสียงเดียวว่าเจ็บมว๊ากกกกก!!!! พอหมอบอกจะฉีดแล้วน้าาา สั่นๆๆๆสิค่ะ สักพักหมอกะลังตัดแล้วนะ จะขูดฟิลเลอร์ออกแล้วนะ คือเห้ยย ไหนที่บอกเจ็บคือแทบไม่รู้สึกเลยยย ใช้เวลาไปเกือบ 3ชม คือหมอทำละเอียดมาก ดูแล้วดูอีก คือทุกเคสออกไปต้องสวยหมดดประมานนั้น...เย้ๆๆ จากนั้นก้อกลับบ้านค่ะ ปวดแผลสุดแค่วันแรก พอวันต่อๆไปก้อสบายละคร่ะ
รีวิวยาวเว่ออ ไปดูรูปกันน้าค้าา หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับใครได้หลายๆคนนะค่ะ คือจะทำสักครั้งนึงในชีวิตก้อต้องเลือกสิ่งดีดีให้กะตัวเราเองอะค่ะ เราเลยเป็นคนที่ค่อนข้างเรื่องมากนิดนึง.....eieieie

รูปส่งท้ายให้กับผู้หญิงไร้ดั้ง555

มีอะไรอยากปรึกษา อยากสวย ทักมาได้ตลอดเลยค่ะยินดี ID Line : chu_soda
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ ทรงสวยมากค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ สวยมากๆ เลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-8 15:33:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนเราทำเป็นช่วงโปรโมชั่นพิเศษ 25,000 บาท เคสแก้ขูดฟิลเลอร์+เสริมใหม่ซิลิโคนตั๊กแตน พร้อมรับประกัน เบี้ยว เอียง ทะลุ อักเสบ 1 ปี เคลมฟรีคะ

** คอนเฟริมคะ หลังการทำคุณหมอไม่ทิ้งคนไข้เหมือนที่อื่น หมอทักตอบเองให้ส่งรูปรีวิวทุกวัน ใส่ใจทุกรายละเอียดจิงๆคะ
สนใจกันยังงัยช่วงนี้มีโปรโมชั่น สอบถามเรามาได้นะคะ**
มีเบอร์ติดต่อ Clinic หรือเปล่าค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้