ดู: 1214|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] อยากเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยเเนะนำสถานทีเสริมหน้าอกหน่อยค่ะ อยากเสริมหน้าอก

เสริมหมอไหน ราคาเท่าไร ซิลิโคลนยี่ห้อไหนดี
แนะนำ DRK CLINIC คะ เทคนิคดีเลิศ ปลอดภัย ราคาไม่แรง ลองมาอ่านรีวิวเราได้ นะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=113183&extra=

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-8 10:02:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mekey ตอบกลับเมื่อ 2015-10-6 17:05
แนะนำ DRK CLINIC คะ เทคนิคดีเลิศ ปลอดภัย ราคาไม่แรง ลองมาอ ...

ขอบคุณค่ะ
เราเเนะนำหมอเทพ ประตูน้ำนะ หมอใช้ซิลิโคลนของ Mentor รับรองปลอดภัยชัวร์จร้า หมอให้คำปรึกษาตลอดทั้งก่อนผ่าตัดและหลังผ่าตัด
หมอธีร์ หมอใจดีจร้า ใช้ซิลิโคนของยี่ห้อ Mentor ปลอดภัยแน่นอน ออกมาสวยสมใจแน่นอนจ๊ะ
รบกวนถามเพื่อนๆนะคะจิงๆก็อยากทำนมกับหมอเทพนะคะแต่ด้วยเวลาและระยะทางเห็นว่าหมอเทพคิวเยอะมากเลยสนใจทำกับหมอธีร์ บางกอกคลินิกน่ะค่ะ จะดีมั้ยคะฝีมือคุณหมอและบริการหลังทำเป็นยังไงคะรบกวนขอความเห็นด้วยค่ะ
หมอพีระ ผ่าตัดที่ รพ.นนทเวชค่ะ หมอใจดี ใช้ซิลิโคนของยี่ห้อ Mentor รับรองปลอดภัยแน่นอน ส่วนทรงหน้าอกหมอจะดูว่าคนไข้เหมาะกับทรงไหนอีกทีค่ะแต่ละคนจะเหมาะกับทรงที่ไม่เหมือนกัน
ซิลิโคนเสริมหน้าอกต้องยี่ห้อเมนเตอร์เท่านั้น คุณภาพดีสุด ทรงธรรมชาติและนิ่มมากๆ
เพื่อนเราแนะนำเมนเตอร์ เค้าบอกซิลิโคนคุณภาพดีสุด จ่ายแพงอีกหน่อยดีกว่าค่ะ
 ชอบเมนเตอร์ ทรงสวย นมชิด พุ่งกำลังเพื่อนเราแนะนำเมนเตอร์
เค้าบอกซิลิโคนคุณภาพดีสุด จ่ายแพงอีกหน่อยดีกว่าค่ะ
เพื่อนเราเสริมยี่ห้อยูโร มีปัญหานิ่มเกินไปเสริมไม่กี่เดือนนมย้อยแล้วอ่ะ ต้องเสียตังค์ทำใหม่อีกรอบ คราวนี้ทำกับหมอธี หมอใจดีให้คำปรึกษาตลอดบอกอยากได้นมสวย ต้องใช้ยี่ห้อเมนเตอร์เพราะซิลีโคนแน่นกว่า และทรงสวยอยู้ได้นาน

เดี่ยวนี้น่าจะมียี่ห้อที่ปลอดภัย และคุณภาพที่ดีแล้ว คุณหมอต้องเลือกยี่ห้อที่ดีให้คนไข้อยู่แล้วแหละเราว่า เพราะราคาเสริมหน้าอกก็ไม่ใช่ถูกๆ  
คุณหมอโอภาส ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ  คุณหมอแนะนำซิลิเมทนะคะนิ่มเป็นธรรมชาติดีมีใบรับรองให้ด้วย ราคาช่วงนี้ไม่แน่ใจว่าเท่าไหร่ลองไปสอบถามดูนะคะ

แนะนำหมอโอภาส ที่ เลอแบ็งค็อค อีกเสียงค่ะ เพื่อนเราทำมาแล้ว นมสวยมากเป็นธรรมชาติดี แต่เพื่อนขยันนวด
แนะนำหมอธี ที่bsc clinicอีกเสียงค่า เพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่15/10/2016 เจ็บแค่วันแรก วันเดียววันที่สองลุกยั่งสบายเลย ผลน่าพอใจมากค่ะ
แนะนำเลอแบ็งค็อคค่ะ ลองหารีวิวดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้