ดู: 1500|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกครั้งที่6 ทำฟรีๆๆกับAMEDCLINICกิจกรรม Surgery IDOLในเฟสบุค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taeidol เมื่อ 2015-9-21 14:56

แก้จมูกครั้งที่6  ทำฟรีๆๆกับกิจกรรม Surgery IDOLในเฟสบุคของAMED CLINIC

สวัสดีครับวันนี้มาแชร์ประสบการณ์กัน เราชื่อเต้ครับ ตอนนี้อยู่ปี 2 เราเป็นคนที่ทำจมูกมาตั้งแต่เด็กเลยครับ แล้วแก้บ่อยมาก แก้มาแล้ว6ครั้ง ก็ยังไม่ดีพอครับ อยากแก้จมูกใหม่เพราะมีปัญหาจมูกเดิมของเราเบี้ยว รูปจมูกใหญ่ไม่สวย เราเลยหาข้อมูลคลินิคต่างๆที่รับแก้และน่าเชื่อถือได้ นั่งอ่านกระทู้รีวิวมาเยอะมาก จนมาเจอที่ AMED CLINIC ทางคลินิคมีโครงการ Surgery IDOL เลยลองสมัครเข้ามาโดยส่งคลิปเข้ามาครับ เป็นโครงการที่ดีมากทำให้ฟรีครับ ดีมาก!!เริ่ดมาก!! ฟรีทุกอย่าง ปรากฏว่าเราเป็นหนึ่งในนั้นครับ คุณหมอผู้เชี่ยวชาญของที่นี่ครับ คุณหมอแนะนำดีมากเลยครับ ใจดีให้คำปรึกษาดีมากๆ รอคิวทำค่อนข้างนานเพราะทางคลินิคคนไข้เยอะแต่ไม่เป็นไรเพื่อของฟรีรอได้ครับ5555  

วันที่ไปทำ ก่อนทำคุณหมอให้ทานยาฆ่าเชื้อก่อนครึ่งชั่วโมง เสร็จแล้วทำความสะอาดหน้า ฉีดยาชา ไม่เจ็บเลย คุณหมอมือเบามากเลยครับ เคสเราเป็นเคสที่ทำยากมากกว่าคุณหมอจะงัดอันเก่าออกมายากมาก ค่อนข้างนานครับ เรานอนคุยกับคุณหมอตลอด พองัดซิลิโคนอันเก่าออกมา ใส่อันใหม่เข้าไปแล้วก็เย็บแผลครับ พอทำเสร็จคุณหมอเอาซิลิโคนอันเก่ามาให้ดู เห้ย!!เราตกใจมาก!! OMG!! มันใหญ่และน่ากลัวมากเหมือนแท่งอะไรสักอย่างอ่าครับ ขรุขระมาก เรานั่งมองมันเข้าไปอยู่ในจมูกเราได้ไงวะเนี่ย พอทำจมูกเสร็จก็กลับบ้านได้เลยครับ  คุณหมอนัดมาอีกที 7 วันตัดไหม ทางคุณหมอให้ยามาทานพร้อมกับแผ่นประคบเย็นลดบวม

ช่วง7วันก่อนตัดไหม จมูกเราไม่บวมมากครับ ปกติเป็นคนไม่ค่อยบวมง่ายอยู่แล้วครับ ไม่รู้ว่าชินหรือเปล่านะ55555  เลยไม่รู้สึกเจ็บเลย ก็ดูแลตัวเองปกติครับ ประคบเย็นเพื่อลดบวม  ทานยาแก้อักเสบและแก้ปวดตามที่คุณหมอสั่งครับ แผลหายไวมาก 7วันมาตัดไหม เราพอใจกับจมูกใหม่มากเพราะสันจมูกไม่ใหญ่เหมือนก่อนหน้านี้มองด้านข้างก็สวยแบบยังไม่หายบวมยังมีคนทักว่าเปลี่ยนมาก เรียวสวยไม่ใหญ่ ประทับใจมากครับ ทั้งคุณหมอและพนักงานบริการดีมากเป็นกันเองครับ   ปลื้มตั้งแต่เดินเข้าไปครั้งแรกเลย โดยรวมทุกอย่างดีมากๆเลย ขอบคุณAmed clinic ที่มอบสิ่งดีๆให้กับผมครับ ติดตามกิจกรรมรดีๆแบบนี้ได้ที่เฟสบุคของคลินิกนะครับ มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ตลอดเลย มาดูรูปหลังการทำจมูกของเราดีกว่า

ภาพสุดท้ายครับ เป็นภาพล่าสุด ถูกใจมากครับ ไว้จะแวะมาอัพให้ดูอีกนะครับ AMEDCLINIC มีกิจกรรมตลอดลองเข้าไปดูในแฟนเพจดูนะครับ ฟรีจริงอะไรจริงไม่มีเม้กแล้วก็ไม่ได้โม้

สวยมาก ทำอะไรมาบางบอกได้มั้ยคะ เปลี่ยนไปมาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-22 16:56:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดฟันกับทำจมูกครับ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้