ดู: 2198|ตอบกลับ: 8

รีวิวตัดกราม(โรงพยาบาลเลอลักษณ์) กับ นพ.กรีพรรดิ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ..เพื่อนๆ คนที่คิดจะตัดกราม ทุบกรามต่างๆนานา
เราชื่อ นิยะดา  คือเราเคยปัญหาตั้งแต่เกิดมาเลยก็ว่าได้ เราเป็นคนหน้าใหญ่ออกกรามมากมาย
เราเคยศึกษามามาก ทั้งเข้าคลีนิคเพื่อปรึกษาจะทำโบท็อก ค่าใช้จ่าย ถ้าจะทำก็ครั้งละหลักหมื่นถึงสองหมื่นแล้วแต่ที่
เราก็เข้าไปถามๆปรึกษาแต่ไม่ได้ทำอะไร  เพราะมันต้องทำหลายครั้ง.

เวลาผ่านไป ในใจมันก็ยังมีความอยากที่จะทำให้กรามมันยุบๆ เรียกว่าติดใจใน มันจะต้องทำ
เลยคิดว่าถ้าทำแล้วเจ็บตัวให้มันเจ็บครั้งเดียวและต้องไม่มีปัญหาด้วย เลยคิดว่าทำที่โรงพยาบาลดีกว่า
เพราะมีความน่าเชื่อถือ และต้องดูแพทย์ว่าจบและขึ้นทะเบียนแพทย์ศัลยกรรมโดยตรงเท่านั้น.

ก่อนทำดูจากหนังหน้า(กรามใหญ่มาก) ชีวิตไม่กล้ารวบผมขึ้นสักเท่าไร  อายความใหญ่ของกราม

พอออกจากห้องผ่าตัดมาจัดรูปสักรูป..ดูจากรูปเจ็บมั้ยก็เจ็บ แต่มันชามากกว่าเจ็บ
อ้าปากได้แต่น้อยมาก  ส่วนใหญ่กินแต่น้ำ(เอาน่ะคิดว่าลดความอ้วนไปด้วยในตัว)

เอากรามมาให้ดูด้วยเผื่อใครอยากเห็น (อาจดูโหดไปนิด แต่เอาออกมาได้เนี้ย จะต้องสวยแน่ๆ หุหุหุหุหุ)

เข้าสู่ช่วงวันที่5 หน้าฉันเท่าจานดาวเทียมได้ ป๊าดดด.... (แต่ยังคงกินอาหารอ่อนๆ และน้ำเหมือนเคย)

คราวนี้เอาผ้าออกแหละ แต่หน้าก็ยังคงบวมคงบาน ปากฉันเริ่มอ้าได้มากกว่า2-3วันแรก (แต่กินได้แค่โจ๊กอ่ะ เคี้ยวไม่ค่อยไหว)

ผ่านมาเข้าวันที่15 หน้าเริ่มเป็นผู้เป็นคน ใส่หน้ากากกระชับพอดีไปเที่ยวที่ต่างประเทศเจอจึงซื้อมา (เอาล่ะเริ่มกินได้มากขึ้น ช่วงนี้มีก๋วยเตี๋ยว นอกจากโจ๊กมาครึ่งเดือนแหละ)

และเดือนนึงก็เข้าที่มากกว่าเดิม(ก็ยังใส่หน้ากากอยู่) แต่เราเป็นคนแก้มเยอะด้วยอยู่แล้ว

ปัจจุบันพอได้ตัดกรามออกไป ความมั่นใจก็มาค่ะ (มีแก้มแต่หน้าเรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ)

ขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์และ นพ.กรีพรรดิ มากที่เปลี่ยนให้ผู้หญิงคนนึงมีความมั่นใจเพิ่มขึ้น และมีบุคคลิกภาพที่ดีขึ้น .

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2015-9-5 15:12:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรหรอค่ะ
โพสต์ 2015-9-5 21:18:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยขึ้นมากๆเลยคะ
โพสต์ 2015-9-7 10:48:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ โห คุณนิยะดา คะ ผลออกมา สวยเซ็กซี่มากคะ ชื่นชมนะคะ และ ยิินดีด้วยนะคะ สวยมากคะ
โพสต์ 2015-9-7 10:48:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ โห คุณนิยะดา คะ ผลออกมา สวยเซ็กซี่มากคะ ชื่นชมนะคะ และ ยิินดีด้วยนะคะ สวยมากคะ
โพสต์ 2015-9-7 10:50:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้ โห คุณนิยะดา คะ ผลออกมา สวยเซ็กซี่มากคะ ยินดีด้วยนะคะ สวยมากคะ
โพสต์ 2015-9-10 12:06:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
โพสต์ 2015-9-10 14:43:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห ตัดออกมาได้เยอะมาก ผลงานเป็นที่น่าพอใจ ยินดีด้วยนะครับ
ค่าใช้จ่ายเท่าไรไรครับ
พักฟื้นโดยรวมใช้เวลากี่วันครับ
โพสต์ 2015-9-25 12:56:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่พอดีค่ะว่าจะทำที่ไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้