ดู: 1398|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น เย็บห้าจุด

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เอาตาสองชั้นเย็บห้าจุดมาให้เพื่อนๆ ดูเราทำมาวันนี้ครบสามอาทิตแล้ว โอเคมาก ไม่เจ็บพักฟื้นน้อย แล้วชั้นตาก็โอเคมากค่ะ

เราทำกับหมอชาติชายนะคะ เย็บห้าจุด ค่าเสียหาย25000 ค่ะ

อันนี้ก่อนทำ

หลังทำเปลี่ยนเป็นคนละคนจริงๆนะ คือแบบไม่ต้องแต่งหน้าเราว่ามันก็โอเคอ่ะ

อันนี้รูปช่วงพักฟื้น มีบวมๆ หน้ากลัวบ้าง แต่ว่าเราว่าของเราน้อยนะ

ไม่รู้เคยเหนบางคนหน้ากลัวกว่านี้อ่ะ อันนี้เราเลือกตอนบวมๆหน้ากลัวๆ มาด้วยเนือ

สลับกันบ้างไม่รู้กี่วันเป็นกี่วัน ลองดูๆ เอานะคะ

และก็อันนี้ปัจจุบันค่ะ เราว่ามันเริ่มโอเคละ ชอบมาก พี่เซลบอกว่าจะยุบบวมกว่านี้อีกค่ะ

แต่เราก็ว่าตอนนี้สวยละ เด๋วคงดีขึ้นกว่านี้อีก

เพื่อนๆว่ายังไงบ้างแลกเปลี่ยนกัยได้นะคะ โอเคไหม

อิอิ เราชอบบบบบ เปลี่ยรเราเป็นคนเลคนเลยยยยย อิอิ

ลองเอาไปเปรียบดูนะ รูปนี้ กับรูปแรก 5555+

ตอนทำจมูกยังไม่เปลี่ยนเท่านี้เลยยยยย คริๆ
สองชั้นทันตาเห็นจริง ๆ ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-4 10:56:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iambeer2529 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 10:01
สองชั้นทันตาเห็นจริง ๆ ค่ะ

ขอบคุณคร้าาาาาาาาาา
สวยคะ หายไวๆนะคร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้