ดู: 1055|ตอบกลับ: 5

[เสริมหน้าอก] แฮปปี้มากกับหน้าอกคู่ใหม่ 375CC

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อวี อายุ 29ปีค่ะ เห็นเพื่อนๆมารีวิวหน้าอกกันเยอะมากเลยอยากลองมารีวิวหน้าอกของตัวเองดูบ้าง

โดยส่วนตัวเลยนะคะที่ตัดสินใจทำหน้าอก เพราะเดิมเราเป็นคนไม่มีหน้าอกเลย ใส่อะไรก็ไม่สวย รู้สึกทำไมแม่ให้มาน้อยจัง

ใส่ชุดว่ายน้ำทีไม่รู้ว่าข้างหน้าหรือข้างหลัง เศร้าใจ!!!! หาข้อมูลอยู่พักหนึ่ง ก็ตัดสินใจทำเลยค่ะ ทฤษฎีเราค่อนข้างแน่นอยู่
แล้ว

ไม่คิดอะไรมาก โทรเชคคิวเลยค่ะ ที่The Sib Clinic สาขาพระราม9 เพราะรีวิวหน้าอกที่นี่สวยเยอะมาก ใกล้บ้านด้วย แต่ทำจริงดันทำที่

สาขาทองหล่อ แต่ก็โอเคค่ะ มีพี่เจ้าหน้าที่คอยดูแลและพาไป จองคิวเกือบครึ่งเดือน

เพื่อนบอกมาเยอะมากว่าคิดดีๆศึกษาดีๆก่อนทำ เพราะมันเจ็บมาก แต่ลึกๆก็ไม่กลัวนะคะ กลัวไม่มีมากกว่า....

ก็จัดแจงเตรียมตัว หาวันหยุด หาคนดูแลพร้อม นัดคิวเรียบร้อยแล้ว แต่ตัดสินใจวันทำว่าจะใส่ Size อะไร คุณหมอแนะนำทรงกลม 375CC

Mentor แอบแพงงงง ค่าเสียหายรวม 125,000บาท  แต่ยอมค่ะเพื่อความสวย.....

หน้าอก

หน้าอก

ผ่านมา2เดือน แฮปปี้สุดๆค่ะ ว่างเมื่อไร่จะพยายามมารีวิวเรื่อยนะคะ เพื่อนๆคนไหนสนใจทำเลยค่ะ ของเขาดีจริงๆ เราไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย
อะไรกับคลินิกนะคะ แต่พี่ที่ดูแลเขาดูแลเราดีมาก เลยรู้สึกดีและมาลงให้

ใครสนใจลองปรึกษาพี่เขาได้นะคะ พี่เขาอยู่สาขาพระราม9 ชื่อพี่รักคร่า ID:8995522  

เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-31 22:14:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคะ
โพสต์ 2015-9-1 09:25:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปก่อนทำไหมคะ

แสดงความคิดเห็น

ได้คร่า  โพสต์ 2015-9-3 14:16
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-3 14:19:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้แฮปปี้กับหน้าอกใหม่มากคะ
ส่วนพี่ที่ดูแล ดูแลหลังการขายดีคะ
พี่เค้าน่ารักดีคะ
ถ้าสนใจ ลองทักพี่เค้าไปดูได้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้