ดู: 7900|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกหมอทีม ที่เพชรบุรี ค่ะ ไม่คิดว่าจมูกใหญ่และบาน แบบนี้คุณหมอสามารถทำให้จมูกสวยขั้นพอใจมากเลยค่ะ เพื่อนๆลองชมรีวิวกันน่ะค่ะ ว่าokไหม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เรวดี2534 เมื่อ 2015-8-30 22:46

สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งทุกๆคนน่ะค่ะ วันนี้ดิฉันจะมารีวิวการทำศัลยกรรมจมูกค่ะ บอกเรยว่าเดิมทีจมูกของดิฉันทั้งใหญ่และบานมากเลย

ค่ะ55555 เนื้อจมูกเยอะมาก ดิฉันได้ตัดสินใจเสริมจมูกที่คลีนิค Dr.Team Clinic สาขาเพชรบุรีค่ะ ดิฉันเสริมจมูกแบบเปิด ในราคาโปรโมชั่นเสริมจมูกแบบเปิด 29,900 บาทค่ะ บอกเรยว่าหมอมือเบามากเรยค่ะ ช้ำน้อยมากก ตอนทำเจ็บแค่ตอนฉีดยาชา อย่างเดียวค่ะ อิอิ หลังทำไม่รู้สึกเจ็บเรยค่ะ แค่หน้าบวม แต่อย่าไปถูกตรงจมูกค่ะ มันยังรู้สึกเจ็บอยู่น่ะจร้า ถ้าเราไม่ถูกก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเรยค่ะ

ลองมาดูรูปก่อนทำ กันดีกว่าน่ะค่ะ

รีวิว หลังทำวันแรก ค่ะ ภาพไม่ชัดขออภัยด้วยน่ะค่ะ

รีวิว หลังทำวันที่สอง ค่ะ บวมๆๆๆๆๆๆ55555

รีวิว หลังทำวันที่สาม ค่ะ

รีวิว หลังทำวันที่เจ็ด กันเลยดีกว่าค่ะ ค่ะ

รีวิว หลังทำ ได้ 9 วัน ค่ะ

ค่ะ รีวิว ต่อไปน่ะค่ะ คือ ภาพหลังทำจมูก ได้ 2 อาทิตย์ค่ะ บอกเรยว่า ชอบมาก ปลื้มมาก คุณหมอใจดี มือเบา ทำออกมาแล้ว ดิฉันชอบมาก

เลยค่ะ คุณหมอทำให้จมูกออกมาได้ขนาดนี้ ก็บุญของดิฉันมากแล้วจร้า 55555 งบน้อยๆๆๆ ทำได้แค่นี้สำหรับนิฉันโอมากเลยค่ะ ต้องขอ

ขอบคุณคุณหมอทีม มากๆๆเลยน่ะค่ะ อิอิ หลังจากนี้รอยุบบวมยาวๆๆๆไปค่ะ 5555

ขอสอบถามหน่อยได้ไหมอ่าคะ พอดีว่าเสริมมาจากที่เดียวกันได้ 11 เดือนแล้วแต่มีความรู้สึกว่าเวลาจับปลายจมูกปลายจะแข็งมาก ไม่ทราบว่าเป็นเหมือนกันไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้