ดู: 4132|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำปากบางครับ ช่วยแชร์ข้อมมูลทีคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปากบางครับ  เป็นคนปากเล็กอยุ่แล้วแต่ทรงไม่ค่อยสวย นะคัรบ  เพื่อนคนไหนมีหมอที่อยากแนะนำ และช่วยบอกราคาด้วยนะครับในกานตัดสินใจประกอบ
สงสัยว่าบางคนถ้าเย็บ ออกเยอะ แล้ว ถ้าแผลหายปรกติแล้วจะไม่เห็นฟันแล็บออกมาหรอครับ   คำถามดูเหมือนเด็กๆๆ ถ้าเย็บเยอะๆๆๆปากเชิดแบบ น้องพีค.....ทำไง555
เชียร์หมอภูค่ะ ดิฉันทำที่นั่น คุณหมอสุภาพค่ะ พนักงานดีค่ะ ราคา 5900 บาท ถึงเดือนสิงหานี้ค่ะ
คลินิกอยู่ตรงข้ามพาต้าค่ะ  
ส่วนเรื่องความบาง ถ้าไม่ชอบบางมาก บอกคุณหมอว่า ทำแบบให้มีรูปทรงมากขึ้นก็พอค่ะ ปากจะได้ไม่เชิดแบบน้องพีคอ่ะ
อิอิอิ จาเข้ามาแนะนำหมอภูเหมือนกัลเลย ว่าแต่รูปเจ้าของกระทู้ไมจมูกโด๊ง...โด่งงงงงงงงงงงงงงงง
เห็นด้วยกับ รี บน
เจ้าของกระทู้อ่าค๊า

โห..จมูกเหมือนฝรั่งเลย

โด๊ง..โด่ง  หล่อดี   อิอิ
เชียร์หมอภูเหมือนกันค่ะ  ราคาด้านละ 8,000 บาทค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้