ดู: 1508|ตอบกลับ: 3

[ปากบาง] ปากกระจับ หมอปริญ รพ.กมล เริ่ดมากคร่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittyna เมื่อ 2015-8-26 19:16

ก่อนอื่น อยากจะบอกว่า ก่อนตัดสินใจทำปากกระจับ เดินทางไปปรึกษาหลายที่มากค่ะ
เพราะด้วยความเป็นคนกังวลว่า หลังผ่าตัด จะออกมาสวยอย่างที่ชอบรึเปล่า
แต่เมื่อได้มาปรึกษาที่รพ.กมล ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ
ตอนแรกก็หาข้อมูลเบอร์โทรต่างๆจากเว็บไซต์ของรพ.
ลองโทรนัดและเข้ามาปรึกษาก่อน
เจ้าหน้าที่ที่คุยแนะนำดีมากค่ะ ถามอะไรตอบได้หมดเลย 55
พี่เจ้าหน้าที่แนะนำให้มาปรึกษากับคุณหมอปริญ เพราะคุณหมอท่านนี้เชี่ยวชาญทางด้านทำปากกระจับ
คุณหมอพูดดีมากกกกก (หล่อน่ารักด้วย >_<) แนะนำเกี่ยวกับขั้นตอนผ่าตัดละเอียดเลยค่ะ
คุณหมอถามว่าอยากได้ประมาณไหน ซึ่งเราก็เอาแบบให้คุณหมอดูค่ะ
พอได้คุยกับคุณหมอท่านนี้ รู้สึกได้ถึงความชำนาญของคุณหมอ ว่าทำออกมาไม่ผิดหวังแน่ๆ
พอคุยกับคุณหมอเสร็จเรียบร้อย ก็มาคุยราคากับเจ้าหน้าที่และรายละเอียดต่างๆเพิ่มเติม (สงสัยอะไรเพิ่มเติมถามเจ้าหน้าที่ได้เลย)
ซึ่งตอนเราทำ เป็นช่วงที่มีโปรโมชั่นทำปากกระจับ 10,000 บาท เราเลยตัดสินใจทำในวันถัดไปเลย
เบ็ดเสร็จจ่ายไปแค่ 10,500 บาท เวลามาตรวจแผลก็ไม่มีค่าใช้จ่ายอีก คือดีอะะ (ราคานี้รวมค่าปรึกษากับทำประวัติครั้งแรก 500 บาทนะ เค้าบอกว่า ถ้ามาครั้งต่อๆไป อยากจะปรึกษาเรื่องอื่นกับคุณหมอปริญอีก ก็ไม่ต้องเสียค่าปรึกษาเพิ่ม เริ่ดอะ เคยไปรพ.ที่อื่นมีค่าแพทย์ทุกครั้งเลยยย)

วันรุ่งขึ้นเข้ามาทำ ได้คิวช่วงบ่ายๆ
ก่อนผ่าตัดก็ล้างหน้าให้สะอาด
เข้าไปเตรียมตัว พยาบาลก็จะให้ทานยาก่อน เป็นพวกยาคลายเครียด แก้ปวดประมาณนี้ และก็นอนเตรียมตัว
ตอนทำคุณหมอก็ฉีดยาชา เจ็บแค่นิดเดียวจริงๆ ตอนทำไม่รู้สึกเลย
พอทำเสร็จก็นอนพักที่โซฟาแปบนึงก็กลับบ้านได้เลย ชิวมากกก

ตอนนี้ทำมาได้สิบกว่าวันแล้ว เลยเอารูปมารีวิวให้ดูกันน้าาา

อยากจะบอกว่าตอนนี้ออกมาสวยมากกก แบบอย่างที่ชอบเลยค่ะ
โพสต์ 2015-8-27 08:38:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกเลยค่ะ นี่ไปทำมามันเบี้ยวๆ เครียดมาก
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-28 11:28:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษาที่รพ.กมล เราว่าเค้ารับแก้อยู่นะคะ
โพสต์ 2015-8-31 19:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังงงค่ะ ได้ข่าวดารากับนางแบบแอบไปทำที่รพ.กมลเยอะเลยนะเนี่ย ทำออกมาสวยจริงแถมดูน่าเชื่อถือดีอะ เริดจริงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้