ดู: 1274|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่หน้าเปลี่ยนที่ DRK กับหมอแก้ว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pat_napat เมื่อ 2015-8-22 15:01

สวัสดีคะ วันนี้พัดจะมาขอแชร์ประสบการณเอิ่ม..เรียกว่าขอมารีวิวจมูกใหม่ที่ได้ทำไป 1 เดือนกับคุณหมอแก้วที่ DRK คะ

โดยปกติแล้วพัดมีธุรกิจส่วนตัวคะ ค่อนข้างเจอลูกค้าเยอะนะคะ ก็เห็นลูกค้าสวยๆๆบ้างเราก็อดอยากสวยไม่ได้เลย

ก็อย่างว่าคะ เป็นผู้ญอย่าหยุดสวยนะคะ แต่อย่าลืมว่าหาข้อมูลเยอะๆๆดูรีวิวที่เป็นจริงและที่สำคัญไปเซอเวย์ที่คลีนิก

เน้นความสะอาดและปลอดภัยเป็นหลักก่อนเนาะ มาเข้าเรื่องกัน พัดรู้จักที่นี่ได้อย่างไง พัดได้เห็นเคสของบิ้วตี้บ๊อคเกอร์ที่ชื่อ ป้าพิมพ์ค่ะ

และสวยมากเลยเป็นธรรมชาติ แต่ของป้าพิมพ์เป็นเคสแก้กับหมอกลวัชร์  แต่เคสของพัดทำกับหมอแก้ว บอกก่อนเลยว่าหมอแก้ว

ไม่แพ้หมอกลวัชร์เช่นกันนะค่ะ เพื่อนๆๆ พัดก็ได้ เข้าไปปรึกษาคุณหมอแก้วเรื่องเสริมจมูกใหม่ เดิมแล้วต้องบอกว่า

พัดโชคดีที่ไม่เคยฉัดฟีลเลอ บลา  บลา  บลา มาเลยค่ะ ก็เลยง่ายต่อการเสริมใหม่ ค่ะ

เทคนิคก่ารเสริมใหม่ของพัด ก็จะเป็นการเปิดแผลข้างในตามปกติเลยคะ และซิลิโคนก็เป็นของเมกา เหลาเป็นเคสต่อเคส

ให้รับกับใบหน้าพัดที่สุด ชอบก็ตรงนี้คะ เพราะบางที่เป็นแบบสำเร็จรูป เราก็ไม่รู้ว่าจะใหญ่เกินไปหรือเล็กไปไหม แต่ที่นี่เริ่ดค่ะ ชอบเลย

คุณหมอให้คำปรึกษาและพูดให้เราเข้าใจได้ง่ายมากๆๆ เลย ที่นี่มาดูรูปก่อนทำกันเลยดีกว่าค่า

อันนี้คือจมูกเดิมๆๆของพัดเลยค่ะ แหมบไหมค่ะ 555555 แต่โชคดีที่พอมีเนื้อจมูกไม่ถือว่าน้อยมากไปค่ะ

เดี๋ยวมาดูกันว่าก่อนเสริมกับหลังเสริมไปหน้าของพัดจะเปลี่ยนไปแค่ไหนกันเชียว กิกิ

ซ้ายจะเป็นรูปเดิมๆๆ เลยค่ะ แหมบได้อีก นะค่ะ

ส่วนขวามือเสริมมาได้ 1 เดือนแล้ว บอกเลยว่าหน้าเปลี่ยนมาก มีแต่คนทักว่าสวยขึ้นมาก เสริมแล้วอะไรก็ดีไปหมด จริงๆๆ ค่ะ

มาเริ่มดูกันในวันพักฟื้นเลยดีกว่าว่าจะช้ำน่ากลัวแบบที่คิดไว้ไหมน๊า

หลังทำ 3 วัน ค่ะ จะมีช้ำๆๆ ใต้ตานิดหน่อยค่ะ แต่ไม่มากเท่าไหร่ ถือว่าค่อยข้างโอเค เลยคะ

ไม่ระบม นะคะ อาการทุกอย่างปกติดีค่ะ คุณหมอมือเบา ดีจริงๆๆ ค่ะ

อันนี้จะเป็นหลังทำ 10 วันค่ะ การบวมค่อยๆๆลดลงเรื่อยๆๆ และค่อยๆๆเห็นสันจมูก ธรรมชาติที่สวยมาก รอหายบวมคงสวยกว่านี้แน่เลย

2 อาทิตย์แล้วกับจมูกที่เสริมใหม่ ค่ะ เริ่มหายบวมเลยแหละ มาลุ้นกันว่า 1 เดือนจะเป็นยังไงน๊า

1 เดือนแล้ว กับจมูกเสริมใหม่โดยหมอแก้วที่ DRK ยุบบวมเร็วแถมแผลก็แห้งเร็วอีกด้วย

เพื่อนๆๆคนไหนสนใจลองเข้าไปปรึกษาได้น๊าที่ DRK สวยทุกเคสจริงๆๆ ไม่ได้อวยเลย

แนะนำเลยที่นี่เขาทำสวยจริง คอนเฟิร์มค่ะ

ไม่ทราบว่าเสริมดั้งราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากทราบราคาเช่นกันค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-23 14:59:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nui21 ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 21:03
ไม่ทราบว่าเสริมดั้งราคาเท่าไหร่ค่ะ

เสริมใหม่กับหมอแก้วราคา 20,000 ค่ะ แต่ต้องเป็นเคสที่ไม่เคยฉีดพวกฟีลเลอหรือเคยทำจมูกมาก่อนนะค่ะ สนใจลองเข้าไปปรึกษาได้เลยค่ะที่ DRK สวยจริงคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-23 14:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pinkiizzz ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 22:14
อยากทราบราคาเช่นกันค่ะ

เสริมใหม่กับหมอแก้วราคา 20,000 ค่ะ แต่ต้องเป็นเคสที่ไม่เคยฉีดพวกฟีลเลอหรือเคยทำจมูกมาก่อนนะค่ะ ดีจริงๆๆ คะ ทรงสวยมากเลย
สวยมากเป็นธรรมชาติสุดๆๆไม่หลอกตาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้