ดู: 1127|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่สวยแบบธรรมชาติ หมอโมท เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งคะ วันนี้ น้ำตาลขอมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกให้ฟังน๊า  เริ่มต้นเกริ่นแปปนึงค่ะ ฮ่าๆๆ คือว่า เค้าอ่ะเป็นคนไม่มีจมูกเลยยยยย  ไม่มีเลยแหละ แหมบอ่ะ เวลาถ่ายรูปนะตรงจมูกนี่หายไปเลยค่ะ ไม่มีมิติ ราบเรียบ ถ่ายรูปก็ไม่มั่นใจ แล้วทีนี้ค่ะเพื่อนที่ทำงานอยู่ด้วยกันก็เปิดกูเกิ้ล เจอโปรโมชั่นที่เมโกะ รับจำนวนจำกัดด้วย เค้าก็อยากทำอยู่พอดี เลย รีบโทร รีบจองคิว รีบจ่ายเงินเลยค่ะ กลัวว่าจะไม่ทัน กลัวคนจะเต็มก่อน 55555555

ก่อนทำค่า  แหมบสุด T-T

วันที่เข้าปรึกษาคุณหมอ  คุณหมอถามว่า “ อยากได้ทรงแบบไหนคับ เอาหวานๆมั้ย ” เราก็รีบตอบเลยค่ะ “ เอาค่ะๆ 5555 ” คุณหมอเขาจะดูโครงหน้าเรา แล้ววิเคราะห์ให้ว่าเหมาะกับแบบไหนยังไง จากนั้น.........ขึ้นเขียงเลยจ้า >.< คุณหมอมือเบามาก ฉีดยาชาไม่เจ็บเลย ชิลๆมากค่ะ 55555 แอบมีกังวลนิดหน่อย จะออกมาแบบไหนน๊า อิอิ พอทำเสร็จ ก็ส่องกระจกดู เห้ยยยยย !!! คือมีดั้งแล้วววววววค่า 55555 ดีใจมากกกกก ดีใจแบบบอกไม่ถูก

วันรุ่งขึ้น คุณหมอนัดมาถอดเฝือกค่ะ ไม่เจ็บเลยยยย  บวมเล็กน้อยมากๆ เขียวนิดหน่อย ปกติแล้วเค้าเป็นคนเขียวช้ำง่ายมากๆ ค่ะ คุณหมอมือเบาจิงๆ ฝีมือเยี่ยมเลย ^^

2 อาทิตย์ต่อมา แฟนนัดไปกินข้าว แฟนแปลกใจมากกกก ทักว่า “ อ้วนไปทำไรมาหน้าหวานขึ้น ” เค้าก้เขินใหญ่เลยล่ะ 555 เพราะว่าตอนไปทำ แฟนไม่รู้ แอบไป อิอิ เพื่อนๆก็ทักว่าหน้าหวานขึ้นมากกกก ส่วนคนที่ไม่ค่อยสนิทก็ทักว่าไปทำไรมา ถ้าไม่บอกก็ไม่รู้ว่าไปทำมา ( แอบดีใจ ))

ก่อนทำหลังทำ ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้ว โดยรวมชื่นชอบจมูกมากกกก สวยงาม เป็นธรรมชาติ ดูดีมีมิติขึ้นมาเลยทีเดียว ถ่ายรูปก็สวยขึ้น มีมุมถ่ายมากขึ้น ชอบมากกๆ คะแนนเต็ม 100 ให้คุณหมอ 99.99% เลยค่ะ ส่วนตัวชอบตรงที่คุณหมอบริการดีมาก พูดเพราะมาก ใส่ใจเค้าทุกอย่าง ถามอะไรก็ตอบหมด คือดีอ่ะ ชอบที่นี่ค่ะ ถ้ามีเพื่อนๆสนใจเค้าก็จะแนะนำที่นี่แน่นอน ที่ “ เมโกะ คลินิก ”
จมูกธรรมชาติมากค่ะ ชอบๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนมากๆค่ะ  โพสต์ 2015-9-8 12:39
สวย น่ารักเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่าาา  โพสต์ 2015-8-27 17:20
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้