ดู: 743|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกที่absolutebeauty clinic.หมอชาติชายกับ masterpiececlinic ที่ไหนดีกว่ากันอ่ะค่ะช่วยตัดสินใจหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ อยากเสริมหน้าอกเล็งไว้2ที่คือabsolutclinic กับ masterpiece ทำมี่ไหนดีกว่ากันอ่ะค่ะ แต่ดูจากรีวิวส่วนใหญ่ที่ทำกับหมอชาติชายที่absolute หน้าิกมันจะห่างๆแทบทุกเคสเลย. ที่มาสเตอร์พีสเห็นคนไม่ค่อยรีวิวแต่หน้าอกชิดสวยดี. ที่ไหนดีกว่ากันอ่ะค่ัช่วยแนะนำหน่อย.
ส่วนตัวทำหมอชาติชายนะค่ะ แรกๆก็ดูห่างค่ะ พอเข้าที่ เริ่มนวดก็ชิดค่ะ เพราะคุณหมอใส่ตามฐานหน้าอกค่ะ
ถ้าใส่ให้ชิดกันเกินไป หัวนมจะชี้ออกข้างในอนาคตนะค่ะ จขกท ลองศึกษาหาข้อมูลเยอะๆน้าาา สวยแล้วมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
เราก็ทําที่ Absolute clinic ไม่เห็นห่างเลย เวลาใส่เสื้อในชิดกันสวยพอดีแบบร่องนมไม่เบียดกันมาก  ถ้าอยากได้ชิดกันมาก เวลาใส่เสื้อในนมมันยิ่งจะชิดเข้าไปอีกดูแล้วไม่สวย เราว่ายิ่งทําให้ร่องอกเบียดกันเข้าไปใหญ่  ถ้าคุณอยากได้ชิด คุณก็บอกหมอได้นี่ค่ะ
เสริมหน้าอก หมอชาติชาย ราคาพิเศษ เชิญด้านนี้ครับ

เริ่ม 55000 ครับ

โทร 0850930011  หรือไลน์ b_surgery
แนะนำทำ รพ คะ ปลอดภัย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้