ดู: 785|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อย่าซื้อกลูต้าฉีด www.one-white.นะครับ ถ้าไม่อยากเสียดายเงิน

[คัดลอกลิงก์]
ซื้อสินค้าจากร้านนี้ไปขอบอกว่าเฟลมาก พ่อค้าไลน์อ่านเฉพาะตอนขาย แต่หลังขายถามอัไรไม่เคยตอบ แนะนำก็แต่ตัวแพงๆ

เริ่มแรกครับ เคยฉีดตัว คอมพลีทกับfivita9000 แต่ก็ยังไม่เห็นผลเลยสักนิด ตอนแรกซื้อจากเว็บพี่ปันๆ แต่มั่นใจว่าของพี่แกแท้
แล้วทีนี้จะสั่งตัวใหม่ร้านพี่แกแต่ของหมด เราเลยหาข้อมูล และได้สั่งเว็บone white แทน สั่ง glutatax กล่องทองกับ laroscorbine diamond มา
หลังจากฉีดไปหมดกล่อง ไม่เกิดอะไรขึ้นเลย ผิวไม่ใส ไม่ขาว ไม่เนียนสักนิด. ทีนี้ไลน์ถามพ่อค้าไม่ตอบเลย ไลน์เยอะมากก็ไม่ตอบ เราเลยรู้สึกว่าพ่อค้าแย่มาก
ถ้าไม่อยากเสียเงินหรีอย่าซื้อนะครับ กล่องดูปลอมมาก แบบไม่มีความเป็นมาตฐานเลย

#สอบถามหน่อยครับ ผมควรฉีดตัวไหนดีถึงจะเห็นผล venessy ดีไหมครับ หรือkojic acid ดี ตัวอื่นก็ได้ครับที่ฉีดแล้วขาวๆขอความกรุณาแนะนำหน่อย

Line:thalangkz
ถ้าฉีดเราว่า glutax อ่ะดีสุดแล้ว ผิวดูดีออร้าประกาย
แต่ถ้าอยากขาวซีด ก็ mixxing แต่ฉีดนานๆก็ไม่โอเครนะ

แอดไลน์ มาคุยปรึกษากันได้นะ Pideonetime
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้