ดู: 1295|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วินาทีนี้หมอท่านไหนเสริมจมูกชาย เป๊ะสุดครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pktciap เมื่อ 2015-8-10 13:32

ขอความกรุณาพี่ๆแนะหน่อยนะครับ
อยากได้ทรงนี้เลยคับ

ปัญหาของผมคือ เคยทำมาแล้ว แล้วมันเอียงครับเลยอยากกลับไปแก้
โดยปกติพี่ๆกลับไปแก้กับหมอเก่า หรือ เปลียนหมอท่านใหม่ครับ

ถ้าให้บอกว่าที่ไหนทำทรงนี้ได้ยากนะครับ เพราะไม่มีคลินิกไหนหรือหมอท่านใดที่ทำออกมาแล้วเหมือนดังรูปเป๊ะละครับแค่ใกล้เคียง  ทรงนี้ไม่เน้นปลายพุ้ง เล็งที่ไหนไว้ครับถ้าที่ถามเพ่ DRk น่าจะทำได้อยู่แล้วครับ

แสดงความคิดเห็น

คงหน้าจะหมดประกันแล้ว ก็ต้องอยู่ที่ตัวน้องครับว่ายังพอใจที่จะทำกับหมอเฉลิมอีกครั้งหรือเปล่า หรือว่าต้องการที่จะเปลี่ยนหมอใหม่ไปคลินิกอื่น หมดประกันแล้วเขาก็ไม่ได้ผูกมัดเราครับ  โพสต์ 2015-8-10 20:51
กราบขอบพระคุณพี่มากๆครับสำหรับข้อมูล เรียนถามเพิ่มอีกนิดครับ คือผมเคยเสริมกับหมอเฉลิมมา ถามว่าแต่นานแล้วแลัเหมือนว่าตอนนี้มันจะเอียงไปนิดหนึ่ง ผลควรกลับไปหมอท่านเก่าหรือ ถ้าเปลี่ยนเป็นหมอDRKดีครับ  โพสต์ 2015-8-10 13:26
เราเคยหาข้อมูลให้แฟนเหมือนกัน ที่โรงพยบาลไอดีเกาหลี สุดยอดดดดดด
แฟนเราไปทำมาแล้ว หล่อขึันจิงๆ อิอิ

10613_90 (1).jpg (103.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

10613_90 (1).jpg
เพื่อนเราก็ไปทำที่โรงพยาบาลไอดีค่ะ เคสแก้ ตอนแรกทำที่เมืองไทยหมอใส่ซิลิโคนบนชั้นผิวหนังที่บางไปค่ะ มองเห็นแล้วเวลาจับก็แดงๆค่ะ ไปแก้ที่ไอดี คุณหมอเอาออกแล้วใส่ให้ลึกและปลอดภัยขึ้นค่ะ น่ากลัวมาก TTTTTT ตอนนี้โล่ง สบายใจไม่ทะลุค่ะ 55555555   
กำลังมองๆ วีพลาสคลินิก แต่เราไม่รู้ว่าผู้ชายสวยไหม ที่เห็นสวยๆก็หมอเฉลิม หมอสุชาติไรนั่นแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้