ดู: 1259|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เดียวนี้ ม้า เพียบเลยแฮะ

[คัดลอกลิงก์]
พูดตรงๆในฐานะคนที่อยู่นี้มาก็๋นาน เดียวนี้  ม้า ฮี ฮี ฮี เพียบครับ

น้องๆคนไหนที่เพิ่งเข้ามา เวลาขอคำแนะนำอะไร ดูด้วยนะครับว่าใครเป็นม้าหรือป่าว เดียวจะโดนชวนเชื้อกัน

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

นั่นสิคะ เห็นบ่อยมาก ยิ่งคลินิคที่ขึ้นต้นด้วย ย. นี่ตลอดเลย
เห็นด้วย อยากให้คนที่กำลังอยากทำ พิจารณาใหมากๆครับ กลัวเป็นเหยื่อ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-3 22:10:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู๋นี้มานานมาก แต่ยังเป็นเด็กหน้าใหม่ดั้งโ่ด่งอยู่ แค่นั้นเองครับ แฮะๆ
ขอวิธีดูม้าหน่อยค่ะ รู้สึกเหมือนกัน นี่หข้อมูลเพื่อทำจริง

แสดงความคิดเห็น

การดูม้าดูไม่ยากจ้ะลูก ม้าจะโพสเชียร์คลินิกของตัวเองจ้ะลูก แต่มีอะไรถามลุงได้นะ ถ้าลุงรู้ลุงจะตอบไห้จ้า  โพสต์ 2015-9-10 23:27
การดูม้าดูไม่ยากจ้ะลูก ม้าจะโพสเชียร์คลินิกของตัวเองจ้ะลูก แต่มีอะไรถามลุงได้นะ ถ้าลุงรู้ลุงจะตอบไห้จ้า  โพสต์ 2015-9-10 23:27
เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย นึกว่าสนามแข่งม้า ฮาๆ
ขอแนะนำคนที่กำลังจะทำศัลฯนะคะ ดูรีวิวเยอะๆนะ เสียเวลาไปปรึกษากับคุณหมอตามที่ต่างๆที่ตัวเองสนใจ แล้วค่อยตัดสินใจนะคะ
โอเค สวยเลิศ
ใช่ค่ะ เข้ามาหาความรู้เจอแต่ม้า ดูง่ายๆเลย พวกที่เขียนยาวๆ เยอะๆ แบบ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ บลาๆๆ แล้วก้มีชื่อคลินิค ชื่อหมอ พยาบาล เบอโทรพร้อม แนะนำๆ นี่ชัดเลย
เห็นด้วยเลยอ่ะ ตอนนี้เรากับเพื่อนหาข้อมูลทำหน้าอก เห็นหมอดารินท์ที่Thesibทำสวยมากกกก ชอบๆๆๆ แต่หน้าม้าThesibเยอะมากๆๆ มากที่สุดในห้องเสริมหน้าอกเลย มาโพสถามไรไม่เคยตอบ ตอนนี้ลังเล สับสนกับคลินิกนี้พูดเลย  
ผมนี่เห็นมีปัญหาอะไร ยศการคลินิกตลอด

แสดงความคิดเห็น

มีหลายคลินิกลูก เยอะแยะดูๆกันด้วยเน้อ  โพสต์ 2015-9-10 23:28
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้