ดู: 770|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ีรีวิวแก้จมูก หมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

มารีวิวให้ทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
โบว์เคยทำจมูกมาจากคลินิคอื่น  ก็ชื่อดังอยู่นะค่ะ  แต่ทำมาแล้วไม่สวยเลย  มันไม่โอเคเท่าไหร่เลย
อยากเปลี่ยน  จะเปลี่ยนทั้งทีก็ต้องหาที่ดี ๆ หน่อย โบว์ก็เลยสอบถามเพื่อน ๆ สอบถามลูกค้า
เพราะตอนนี้บ้านของโบว์เปิดร้านเสริมสวยอยู่ค่ะ  ลูกค้าของโบว์ก็ทำศัลยกรรมกันเยอะ
พอโบว์สอบถามลูกค้าก็แนะนำโรงพยาบาลเลอลัก?ณ์  ลูกค้าโบว์นำเสนอมากไปหารีวิวของโรงพยาบาล
มาให้โบว์ดูเยอะแยะไปหมด  ส่วนตัวบ้านโบว์เป็นกิจการก็ไม่อยากหยุดนาน  เพราะขาดรายได้
และกลัวลูกค้าหายด้วย  โบว์ก็รีบโทรไปที่โรงบาล  พนักงานก็แนะนำนู่นนี่เรียบร้อย
โบว์ก็ตัดสินใจทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์  พอโบว์ทำเสร็จ 5 วันโบว์ก็มาทำได้ปกติแล้ว  
ตอนนี 28 วัน จมูกก็เข้าที่แล้ว  ทำงานได้ปกติ  และไม่มีเอฟเฟ็กอะไรกับตัวเลย  เพราะส่วนใหญ่โบว์เป็นคน
ดูแลตัวเองอยู่แล้ว  ไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไหร่  แต่ดีที่จมูกใหม่ของโบว์ไม่ช้ำเลย  ต่างจากตอนแรกที่ทำมา
ส่วนเรื่องบวมก็มีบวมในช่วงอาทิตแรก  และก็หายบวมเป็นปกติ  ดีใจนะไม่เสียใจเลย
เลือกถูกและที่ทำที่นี่  กับคุณหมอกิตติศักดิ์  เห็นว่าคุณหมอกิตติศักดิ์  เป็นคุณหมอพรีเมี่ยม
ของโรงบาลเลย  พอลูกค้าเดิมกลับมาก็ถามโบว์นะ  โบว์ก็ช่วยแนะนำต่อเลยว่าทำจาก
โรงบาลเลอลักษณ์  ยังไงโบว์ขอฝากรีวิวด้วยนะค่ะ  ติชมกันได้เลย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ตาดุจัง  แต่ก็สดุดตาดี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-3 10:33:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผู้กล้า ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 22:29
ตาดุจัง  แต่ก็สดุดตาดี

แหะ ๆ ขอบคุณคร้าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้