ดู: 865|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] วันนี้เพิ่งทำปากบางมาค่ะ เจ็บปวดมากๆ เราจะผ่านคืนนี้ไปได้ยังไงคะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ไปทำปากบางมาค่ะ บางเดิมหนามากๆ เราเคยทำจมูกกับตัดปีกมาแล้วยังไม่เจ็บเท่านี้เลยค่ะ
ตั้งแต่ยาชาหมดฤทธิ์นี่ก็ 5 ชั่วโมงแล้ว เราข่มตานอนตั้งแต่กลับมาก็นอนไม่หลับค่ะ ยาแก้ปวดกินไปสามเม็ดแล้วอ่ะค่ะ ใครมีวิธีให้นอนหลับโดยไม่ใช้ยาหรือทำยังไงให้ผ่านไปได้ค่ะ  เจ็บมากเลยค่ะ TT

อาจจะเป็นกระทู้ไร้สาระแต่ถ้าผ่านไป้วเราจะมาลบนะคะ ขอบคุณค่ะ
ลอง gofen 400 ดูรึยังคะ? ทานวันละ2เม็ดคู่กับแก้ปวดธรรมดาน่าจะดีขึ้น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 02:06:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ จะลองดูค่ะ
นี่แหละสาเหตุที่เราไม่กล้า ทำปาก อ่า เรากลัวเจ็บแแบบ จขกท อ่า

ฮือๆๆๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-1 18:10:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2015-8-1 08:17
นี่แหละสาเหตุที่เราไม่กล้า ทำปาก อ่า เรากลัวเจ็บแแบบ จขกท อ่า

ฮือๆๆๆๆ

บางคนก็ไม่เจ็บนะคะ เราว่าแล้วแต่หมอแล้วแต่คนด้วยค่ะ
เจ็บมากๆๆๆๆๆ จริงๆค่ะ  และเมื่อหายแล้วยังเจ็บรอยแผลเป็นตึงๆอีกค่ะ เจ็บปวดมากๆๆๆๆ ทรมานนอนน้ำลายไหลด้วยค่ะ. ทำทั้งบน ล่างค่ะ โอ้ย แถมเบี้ยว เอียง ย่น รอแก้ก็6เดือนขึ้นไป ใครอย่าได้ริทำเลย
อยากเห็นภาพรีวิว จังเลยคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-4 00:05:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ped13 ตอบกลับเมื่อ 2015-8-2 17:40
เจ็บมากๆๆๆๆๆ จริงๆค่ะ  และเมื่อหายแล้วยังเจ็บรอยแผล ...

เราเห็นรีวิวเค้าไม่ค่อยเจ็บไม่ค่อยบวมกันจนเราตื่นตะหนกเลยค่ะ แต่ปากเป็นเนื้ออ่อนตอนนี้พอเข้าใจค่ะว่าทำไมเจ็บมาก ตอนนี้ยังไม่หายบวมเลยไม่รู้ว่ามีปัญหาอะไรไหม แต่สู้ๆนะคะ หัวอกเดียวกัน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-4 00:07:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Patcharapa_mo ตอบกลับเมื่อ 2015-8-3 11:17
อยากเห็นภาพรีวิว จังเลยคะ

ภาพตอนนี้เหรอคะ ถ้ารีวิวต้องรอเข้าที่ก่อนถ้าโอเคอาจจะรีวิวค่ะ ตอนนี้บวมมากๆ หนังลอกด้วยค่ะ น่ากลัว ฮือออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้