ดู: 1650|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม สาวสอง หมอชาติชาย ทองหล่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้เราเอาน้องนมเรามาให้เพื่อนๆ ช่วยกันพิจาราณาค่ะ คิดว่าเป็นไงกันบ้าง เราไม่แน่ใจ....ส่วนตัวเราเราโอเค แล้วค่ะ

เราว่าสวยดี ก่อนอื่นเราขอออกตัวนะคะ แบบไม่อายเราเป็นสาวสองค่ะ นมไม่มีเลย ตามรูปค่ะ

ไม่มี คือไม่มีเลยจริงๆ

อันนี้หลังทำ ไม่แน่ใจว่ากี่วัน เหมือนพึ่งถอดผ้าพันออก  ติดกลอสทำแผล เองวันแรก

และนี้ปัจจุบัน หนึ่งเดือน กว่าๆ

เพื่อนๆ ว่าไงกันบ้างคะ โอเคไหม??? เล็กไปไหม ??? สำหรับเราแล้วโอเคมาก

นี่รูปแผลทั้งสองข้าง

เพื่อนๆว่าไง คอมเม้นเราบ้างนะคะ เราอยากรู้ ว่ามันโอเคไหม หรือว่ายังไง เรารอฟังคำตอบ จ๊าาาาาาาาา ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
ราคาเท่าไร่ค่ะ
โอเครค่ะ ถึงเวลานวดได้ก้อนวดดันเข้าบ่อยๆนะค่ะ สวย จบปิ้ง อิอิ
สวยค่ะนวดบ่อยๆจะได้นิ่มไวๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numfonooo เมื่อ 2015-8-1 03:38

หนูเป็นผู้หญิงก็นมเล็กไม่ต่างค่ะ 555555 ทำจากทีเดียวกับที่พี่ทำเลยค่ะ ของหนูวันนี้พึ่งครบ 7 วันเองค่ะ น้องนมคุณพี่สวยน่ะค่ะ ^^
เราก็ทําที่นี่ค่ะ กับหมอชาติชาย ได้สามเดือนแล้ว เรานวดเอง นวดทุกวัน วันละสองครั้ง เช้ากับเย็น ผลที่ได้นมนิ่มมากๆ จับดูไม่เคยเจอซิลิโคน มันนิ่มเสียจนเหมือนเป็นเนื้อเดียวกัน ตอนนี้เรามีความสุขมากใส่อะไรก็สวย  อยากให้สาวๆ ที่ทํานมมา หรือสาวสอง ขยันนวดบ่อยๆนะค่ะ อย่าขี้เกียจนวด ยิ่งขยันนวดนมยิ่งนิ่มเป็นธรรมชาติไวเหมือนของเรา
อยากจะสอบถามว่าใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ พอดีเซลแนะนำเป็นของยูโรค่ะ และทางคลีนิกก็ไม่ได้ให้กล่องกลับไปด้วย
สวยจัง..แต่มันจะชิดกว่านี้ไหมคะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้